Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    Em cũng hỏi như trên ạ.
    ;;);;)
  2. jaychan9x

jaychan9x Thành viên

Được Like:
    96
    Em cũng hỏi như anh ấy (từ cái rẻ nhất đến cái max nhất) + thêm chỗ mua ở HN,HCM ạ....:>:>:>:>:>
  3. cku

cku Thành viên

Được Like:
    141
  4. phanhien

phanhien Thành viên

Được Like:
    158
    Các bác ơi có cách nào khắc phục hiện tượng cable lỏng không ạ? em chỉ muốn cắm cable vào để tải thử mấy phần mềm mới thôi mà không làm thế nào nhận được. thế này thì muốn up online chắc chết quá.
  5. Red Apple

Red Apple Thành viên

Được Like:
    1,017
    Bạn cài PC suite chưa?NẾu chưa hãy lên trang chủ để down về .
    Còn nếu lỏng cable ,hãy lau sạch chân tiếp xúc của cable lẫn máy.nếu trầm trọng quá chỉ có thay cable hoặc làm lại chân tiếp mà thôi
  6. kyanh

kyanh Thành viên

Được Like:
    2
    đang xài n73me!hôm qua lên mạng up trực tuyến đc version:
    v4.0812.4.2.1
    21-3-2008

thì bị tình trạng như sau:trượt nắp chụp hình thì vào rất lâu,lúc chụp thì tự động thoát ra ngoài,1 lát sau thì vào lại,lặp lại nhiều lần(nắp trượt ko bị lỏng hay bị lỗi gì hết)!Mình nghĩ version này bị lỗi phần chụp hình rồi!ko biết các bác đã up,và gặp tình trạng giống mình chưa?và cho hướng khắc phục!chắc up lại quá!
  7. hilaryteri

hilaryteri Thành viên

Được Like:
    926
    Làm gì có bạn! mình cũng up lên rồi và mình thấy chức năng chụp hình rất tốt, thậm chí hơn bản cũ rất nhiều!
    Có lẽ bạn mua máy lâu rồi phải không? nếu bạn mua máy lâu rồi thì có lẽ là do cửa sập mở ra chậm nên máy annhr khởi động chậm theo! Bạn thử lại xem, trượt nắp ra và nhìn vào camera nếu như tấm cửa sập máy ảnh kô mở ra thì máy ảnh chưa khởi động được!
    Nếu bị tình trạng này thì rất khó sửa đó nhé!
  8. kyanh

kyanh Thành viên

Được Like:
    2
    Cám ơn bro gì đó đã trả lời!nhưng thật sự là vậy!sau khi kéo nắp máy xuống,thì cái cửa sập gì đó cũng kéo xuống,cũng kích hoạt đc cammera,cũng chụp hình đc,đc 1 lát là nó out ra màn hình chờ,sau đó thì nó vô lại camera,cứ lập đi lập lại!mình quan sát cái camera thì mỗi lần nó thoát ra thoát vô,thì cái cửa sập cũng kéo lên kéo xuống!
    Rồi từ màn hiình camera,mình ấn nút phải exit,nó thoát ra ngoài màn hình chờ,mình ko kéo cái nắp vỏ sau xuống thì 1 lát nữa tự động nó kích hoạt vô camera để chụp hình!mình ko biết nó làm sao nữa!đã up trực tuyến lại 1 lần nữa mà vẫn vậy!ko biết phải làm sao!mấy mod cho xin ý kiến!
  9. minhn70

minhn70 Thành viên

Được Like:
    0
    Nhận email

Nhờ các bạn hướng dẩn mình cách cài đặt đễ nhận email trên N73. Cám ơn nhiều
  10. cankinhtrang

cankinhtrang Thành viên

Được Like:
    5
    Joystic

Con N73 của mình bị mất cục xoay của Phím Joystic, có bạn nào biết chỗ bán phím này không ạ? Nếu có thể thì vui lòng cho mình biết giá cả nữa nhé. Cám ơn nhiều ạ:hug: