Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. thanhtu7610

thanhtu7610 Thành viên

Được Like:
    3
    giúp với không hỉu sao em cài phần mềm quản lý file y-browser trên n73 sài được một lần lần sau vô nó ko được vào app manager remove cũng không được.intall lại cũng ko được ai biết nó bị gì giúp em với.
    Còn vấn đề nữa thẻ nhớ còn 4trăm mấy MB mà sao vô chụp máy tấm hình, nhấn phím c để xóa liền cái bị treo máynnlluuônn phải tắt nguồn mới hết. có cách nào khắc phục ko?**** em mới mua n73ME nên chưa rành lám mấy Huynh chỉ dzùm em rất biết ơn./:)
  2. nhelua

nhelua Thành viên

Được Like:
    0
    Em Cài Ghi Am Cho N73 Mà Ko được . Máy Báo Lỗi , Em Cài đuôi .zip mà Ko được. Bác Nào Chỉ Em Với . Cam ơn
  3. nhelua

nhelua Thành viên

Được Like:
    0
  4. thanhtu7610

thanhtu7610 Thành viên

Được Like:
    3
    em cài quản lý file X-plore thì dùng dược. vào thì thấy mấy file của cái y-browser còn nằm trong ổ E:/resource/apps xóa không được bây giờ phải làm sao ạ? em định định dạng lại thẻ đây mà không biết định dạng rồi chuyện gì sẽ sảy ra **** các huynh giúp đệ với#-oX_X:((^:)^
  5. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Bạn chọn phần mềm nào mà cài không được, bạn qua đây ( http://gsm.vnshowthread.php?t=99719 ) để chọn phần mềm ghi âm phù hợp với nhu cầu sử dụng. Đôi khi 1 vài ứng dụng bắt bạn phải Sign mới cho cài thành ra bạn qua đây ( http://gsm.vnshowthread.php?t=108943 ) làm theo cách này trước để Hack phone, sau khi làm xong cách này rùi thì bạn có thể cài File thoải mái. Sau đó bạn mới tải pm về cài sau ha.
  6. TUDZ

TUDZ Thành viên

Được Like:
    18
    truoc tien cho em xin loi mod va anh em vi may em chua cai bo go tieng viet,thanh that xin loi,tinh hinh nhu sau.ong cau em tuoi gia suc yeu,mat mo qua nen ko thay ro chu danh ba va tin nhan,em xin hoi co the cai thien co chu(size chu)cua N73 duoc ko vay may anh,co phan mem hay chuong trinh gi2 ko,giup em voi,thank
  7. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    .zip là file nén! Bạn phải giải nén (dùng Winzip hay Winrar) lấy file .sis thì mới cài được! Bạn cài chương trình gì vậy?
  8. ph7hoh

ph7hoh Thành viên

Được Like:
    9
    COn N73 của em có mấy vết trên màn hình hình như là vết nổ vậy. em tháo ra lau mà không hết. chỉ nhỏ đi thôi nhưng vẫn không hết hẳn. thế là bị gì hả mấy bro? Liệu con này còn tồn tại được bao lâu nữa nhỉ? Kết N78 quá mà ko có xiền
  9. nguyen van tri

nguyen van tri Thành viên

Được Like:
    294
    nói vậy bạn đã có mở con n73 ra rồi hả ? máy của mình bị hư cái nút volum định mở ra nhưng cặm cụi mãi không thấy có đường nào mở được hết.Bạn có chiêu gì không ?(ờ máy bạn 73 thường hay ME?)
  10. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    N73/ N73ME xài lâu con nào cũng bị "vết" trên màn hình, tưởng là bị bụi dơ nhưng không phải! Mở ra chùi hoài cũng không hết ...