Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Vậy chỉ là FW N73 thường thôi! FW N73 Me mới nhất là 4.0812.4.2.1, khác nhau 01 con số 2 ở cụm đuôi. Muốn biết ver. mới nhất của FW bạn vào đây Tôi cập nhật phần mềm cho máy Nokia của mình được không?, nhập product code vào. Product code của N73, N73 ME (và các loại khác nữa) có thể tìm ở trong box này.

Bạn ấy chỉ mới hỏi 01 số điểm khác trước và sau nâng cấp chứ có khẳng định là FW gì đâu :|
  2. rain_ho

rain_ho Thành viên

Được Like:
    258
    các bác ơi cho em hỏi cái,mấy con N73 của các bác vào fan app.manage có lâu ko,của em vào lâu vật vã,mà khi remove xong đợi nó chọn remove tiếp cũng lâu nũa!!
    :-?
  3. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Bình thường! Tùy bạn cài nhiều ứng dụng không? Ứng dụng có nặng không?
  4. ddeathmetal

ddeathmetal Thành viên

Được Like:
    201
    mình up lên Version mới nhất tất cả chạy ngon lành.hì,kô có gì phải kêu ca hết!
  5. havanqua2007

havanqua2007 Thành viên

Được Like:
    0
    cái của tui cũng up phien ban mopi nhat nhưng lại không có font tiếng việt khi đọc tiếng việt thì bị lỗi chép font vào thì máy bị yếu ai có thể giúp tôi với havanqua2007@yahoo.com.vn
  6. nhuhienltd

nhuhienltd Thành viên

Được Like:
    1,141
    vào đây đọc để biết cách up Firmware có sẵn font unicode đọc được tiếng việt mà ko phải chép Font vapf máy

Link ở đây
  7. abc007

abc007 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho em hỏi với con n73 em mới mua đựoc hơn hai tháng không hiểu sao giờ xạc pin cả đêm chỉ được có 1 vạch mà cắm xạc vào máy vẫn báo đang xạc pin.ko lẽ máy của em lại hư pin.các bác giúp em với
  8. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054
    Thí chủ thay Pin khác, hoặc đem ra trung tâm Bảo Hành để kiểm tra lại thử xem;;);;)
  9. phuongminh33

phuongminh33 Thành viên

Được Like:
    12
    các bác cho em hỏi với con n73 em mới mua đựoc hơn hai tháng không hiểu sao giờ xạc pin cả đêm chỉ được có 1 vạch mà cắm xạc vào máy vẫn báo đang xạc pin.ko lẽ máy của em lại hư pin.các bác giúp em với.

Bạn đem bảo hành cho chắc ăn, đỡ tốn tiền.>:)>:)
  10. nhuhienltd

nhuhienltd Thành viên

Được Like:
    1,141
    máy của bạn chắc chắn có vấn đề về pin rồi,nếu chỉ hỏng pin hay nguồn thì còn đỡ,chẳng may nó bi ăn nguồn thì khổ đấy, trước mình cũng bị vậy mà hình như là khó sửa nên mình cũng bán luôn rồi(con W950i)