Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. tichau

tichau Guest

Bản đó nó fix lại nhưng bị lỗi.Đó là bản R9 :D.
    Bản R8 này xài ngon hơn.
    unknown1402 thích bài này.
  2. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Hết hot rùi, lo lắng gì nó nữa >:) bán thêm cái nào thì bán thui :-? để thì giờ lo cho mấy thằng mới đang hot chứ 8-}
    Hay là FW không còn lỗi gì để fix, không còn tính năng gì để phát triển thêm nữa 8-> nói chung là vô song, vô đối, thiên hạ độc nhất rùi #-o
  3. tichau

tichau Guest

Bó tay bác luôn :)).
    Mà N73 cũng hết hot thật rồi 8-}.
  4. Hao

Hao Thành viên

Được Like:
    5
    Mình bị mất cái nút ở giữa ( nút chuột ấy ạ. nằm giữa 2 phím Xanh đỏ) ( để túi quần Jean , lôi ra , lôi vào ...lọt ..) Anh chị em nào biết có thể mua cái nút ở đâu , Xin chỉ dùm ạ. cảm ơn trước !

Hào.
  5. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Lên mấy cái web mua bán hỏi xem sao ha bạn.
    Hao thích bài này.
  6. saobang151

saobang151 Thành viên

Được Like:
    0
    N73 tuy hết rồi nhưng em này xài cũng bền lắm! Điện thoại nào cũng hot 1 thời thôi chứ! Công nghệ đổi mới hoài àh! :hug:
  7. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Vâng, n73 bền thì có bền nhưng cái phím 5 chiều của em nó là rất tệ, xài 1 thời gian thì có vấn đề ngay. Mà hầu như máy nào có cái cần gạt ( Joystick ) đều bị giống thế cả.
    PS: Sorry Mod, mình không muốn câu bài đâu nha :-ss chỉ thảo luận với bạn ấy về độ bền của n73 thui :-?.
  8. tmactan

tmactan Thành viên

Được Like:
    195
    thấy bảo nhanh hơn 40% các bác cho em hỏi làm cách này nó có nhanh hơn tí nào ko. em hơi gà:">
  9. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054

Không nhanh hơn tí nào đâu thí chủ ;;)
  10. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Cái này ở đâu ra vậy bạn? Giống vụ trứng phục sinh trong mấy software của PC quá hén ... >:)