Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. lover_link

lover_link Thành viên

Được Like:
    27
    Hic nếu sợ khách hỏi thì bóc con tem đi tui có j đâu. bọn care chỉ dán tem vỏ thui.
  2. khangtrang

khangtrang Thành viên

Được Like:
    8
    ừ. bọn kare nó mở vỏ ra thì sau đó nó chỉ dán lại tem bảo hành thôi. tem bh của nó trông là biết liền. làm sao giống với tem nguyên được. trông đểu lắm. :D
  3. Nhocfive

Nhocfive Thành viên

Được Like:
    4
    đâu cần phải format lại đâu, bác vào trang Giải pháp khôi phục Security/Lock Codes 12345 bằng Mas. Code của Gus vbmenu_register("postmenu_184023", true); Moderator là được ah

http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=20732&highlight=imei+code

hoặc bác vào trang http://nfader.z-host.ru/ gõ số imei vào sẽ có code mới
    khỏi format mất công cài lại ứng dụng và ....
  4. huysavi

huysavi Guest

n73 ko chạy đc file MP4

Cứu với, vừa mua cái N73, ko hiểu sao ko chạy dc file mp4. thử chạy (file nằm trên thẻ nhớ) sang máy n73 khác thì ok. download trêm mạng vài file mp4, chạy trên n95 ok, đưa sang n73 vẫn ko đc, toàn báo "unable to play media clip"
    Ai cứu giúp với, thấy hơi bị vô lý, hix
    k lẽ N73 hỏng? (thêm 1 cái là đã thử format mà ko hiểu sao ko format đc ,giữ 3, *, gọi + turn on)
  5. kakatara

kakatara Thành viên

Được Like:
    2
    Nếu bác Refresh Musíc Library mà bị đứng máy lun ở chế độ Now Playing và 0 chơi nhạc được nữa thì chỉ có 1 lí do : 1 trong số những bài hát mới copy vào đã bị lỗi nên Musíc Player 0 nhận được . Chỉ còn cách là bác chịu khó cut hết mấy file mới chép vào ra PC, rồi khởi động lại đt, dùng PC Suite copy từng file vào đt và refresh từng bài 1 để phát hiện bài nào bị lỗi để bỏ ( gặp bài bị lỗi nó sẽ đứng nữa ;) )
  6. nguyenpa

nguyenpa Thành viên

Được Like:
    353
    *#7370# pass 12345, hoặc nâng cấp vesion.
  7. khongngungtroi

khongngungtroi Thành viên

Được Like:
    7
    mình đang sử dụng N73 ME, nhưng khi update mình đã nhập sai code của N73 thường, nên khi update xong đã trở thành N73 thường, mình đã đổi lại code rồi, nhưng FW k cho update lại nữa, vì đã là phiên bản mới nhất (3.0713.1.0.2), mình đã ra Nokia Care rồi, nhưng cũng k có cách, có bạn nào có thể giúp được minh.
  8. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Vậy thì đợi vài tháng! Có FW mới hơn của ME thì update =))
    Về phần mềm thì N73 và N73ME khác nhau nhiều nhất ở trình nghe nhạc. Nhưng với các FW mới thì sự khác nhau "hình như" là không có bạn ui :)
  9. khongngungtroi

khongngungtroi Thành viên

Được Like:
    7
    mình cũng biết, nhưng muốn hỏi còn cách nào nữa k thôi
  10. thaidung

thaidung Thành viên

Được Like:
    137
    máy tớ có lúc refresh xong nó còn chẳng nhận ra bài hát nào nữa, no song luôn mặc dù có rất nhiều bài rồi! nếu làm theo cách của bác có vẻ hiệu quả nhưng cực lắm! Với lại lỗi bài hát là thế nào, làm sao để biết được!@