Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. boom88

boom88 Thành viên

Được Like:
    13
    up bằng J.F.A chưa có firmware N73ME V 4.0839.42.2.1 - released 27/9/2008 đâu bạn à!! mình đã tìm thử ròi!! up bằng NSU chậm là do đường truyền của bạn thôi bạn à!! nếu có thể thì bạn nên up giấc khuya đi ko sợ bị cúp điện nữa!! :D việc up chỉ diễn ra 1 chút à!!! nó down firmware về mới lâu!!!
    à mà bạn nên nhớ trong quá trình up nếu có thấy mất kết nối giữa điện thoại với máy ban cũng đừng nên rút cáp nha!!!
    chúc bạn thành công !!!
    ngayayxaroi thích bài này.
  2. awp1323

awp1323 Thành viên

Được Like:
    769
    ải chả biết là nó dạy hack phone :)) nhưng cái file installationserver khác nhau đấy ;))
    boom88 thích bài này.
  3. gamegirl87

gamegirl87 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi chỉ em với ...
    Làm sao set đồng hồ báo thức 1 lần cho mãi mãi đây? :) chứ em set xong 1 ngày là hôm sau nó tịt luôn àh. Nó chỉ báo ngày set thôi.

Xin các bác chỉ cho.
  4. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Cài thêm 1 app báo thức nào đó là ok thôi bạn. Search với từ khóa Alarm trong box này nhé!
  5. rain_ho

rain_ho Thành viên

Được Like:
    258
    bác nào sài thử thẻ >2Gb cho n73 chưa,ko biêt nó có chạy đc ko nhỉ,mà thẻ mini SD >2GB có vẻ hiếm quá,em đi hỏi mấy chỗ mà ko có
  6. boom88

boom88 Thành viên

Được Like:
    13
    em cài xong rồi bác ơi!! hehe!!:hug: thanks bác nhiều nha!! mò hoài!! em bực quá format cài lại hết luôn!!! hikhik!! bây giờ thì coi như đã mãn nguyện!!! >:)>:)
  7. chetdi

chetdi Thành viên

Được Like:
    2
    Cái này chắc bạn đang chạy chương trỉnh 3-D tones rùi
    bạn vô folder application--> 3-D tones--> sound trajectoty chọn cái mục rùi nghe lại thử đi
    chúc bạn thành công
  8. vuvantuan59

vuvantuan59 Thành viên

Được Like:
    20
    chào ban mình dùng rôi cüng tam ôn 4GB có diêu là phai dùng the ngon! Dang HSDC
    THE 2gb thiêu gi mình còn kiêm duoc the 8gb nua là!
  9. TomRyan8891

TomRyan8891 Thành viên

Được Like:
    101
    Máy N73 chạy nổi thẻ 4GB hả bạn , cái này mình mới biết
  10. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054

Chạy nổi mừ. Hồi xưa, cái 3650 của PS cũng chạy nổi thẻ 1GB luôn. Nói chung thì chơi vô tư luôn nè :D