Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. hiveman

hiveman Thành viên

Được Like:
    346
    Chủ đề đã dài quá rồi , MOD đóng để để mở Topic mới là phải thôi, chắc các MOD đang mở topic mới nên vào ko đc (mới đóng 12g khuya hôm qua mà làm sao có liền đc)
  2. AznBoy

AznBoy Ex-Mod

Được Like:
    283
    Topic đó đã kéo dài 100 trang rồi,tôi đã close lại và Sticky nó lên để các bạn dể tìm thấy,và đồng thời mở thêm 1 topic nối tiếp Phần 2,để tiện cho các bạn theo dõi,trao đổi,tránh topic kéo dài khó tìm !
  3. AznBoy

AznBoy Ex-Mod

Được Like:
    283
    Pin N73,nếu chỉ nghe và gọi,tg sẽ lên đến 4,5 ngày,còn nghe nhạc thì.....trong 1 ngày sẽ hết !
  4. AznBoy

AznBoy Ex-Mod

Được Like:
    283
    Topic>>>Thảo luận các vấn đề về N73-N73ME (Phần 2)

Đã OK,Mời các bạn :)
  5. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    pó tay lần sau vào thắc mắc trong N73 nhé tránh mở topic lãng phí như vậy.Máy nào chẳng chơi được 3GP,hay ý bác hỏi có trương trình nào giúp convert sang 3GP nhỉ...
    Nhờ Mod xóa hẳn topic này chứ không phải clostopic nữa
  6. tackehoa6600

tackehoa6600 Thành viên

Được Like:
    12
    em mới sắm con N73 nhưng khi down load các chương trình trên mạng, phần mềm và themes thì về ko cài được báo lỗi, em đã dùng cả PC suite để chuyển vào dt nhưng cũng ko được, mà khi đó phần mềm của nó là *.sis, các bác nào đã dùng wa con nè chỉ em với coi
  7. petite1228

petite1228 Thành viên

Được Like:
    1
    tử điển cho N73ME

Em đã setup từ điển lingvo vào máy rồi nhưng sau khi cài xong, open nó thì báo "no dic available". vậy là sao vậy máy bác? em cần từ điển A-V, V-A, A-A cho N73ME đó. Hay bác nào có từ điển hay cho em xin với. Em cám ơn nhiều. em mới tham gia trang web này, xin các bác chỉ bảo. Cám ơn các bác nhiều nhé
  8. anhtuanzzz

anhtuanzzz Thành viên

Được Like:
    10
    CHo em hỏi,em đang định mua cái N73 bên Thụy Sĩ(bạn em mua hộ mà)cho nó xịn,vậy về VN có phải mở mạng không anh em ?Bạn em đã mua 6288 từ bên đó về và k phải mở mạng.Nếu k phải làm j thì để em mua luôn.Tư vấn giúp em nhé.Cảm ơn mọi người
  9. akaoko

akaoko Thành viên

Được Like:
    98
    Bạn tìm lại trên 4room đi. Cái này mình up lâu rùi mà.
    Từ điển của Ngọc Đức đó. Trong đó có đủ loại từ điển lun. Tha hồ cho bạn lấy về xài.
    Chúc vui
    vnr_82 thích bài này.
  10. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn phải down đúng soft, theme của N73 mới cài vô máy được, soft của N73 có dạng *.sisx đó bạn, vào đây down soft http://gsm.vnshowthread.php?t=34848 và theme http://gsm.vnshowthread.php?t=34518 của N73 nhé bạn