Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. TRAINGAYTHO

TRAINGAYTHO Thành viên

Được Like:
    9
    các bác ơi cho em hỏi,up lên phiên bản mới V 4.0727.2.2.1 cái này có font tiếng việt không vậy?
  2. TRAINGAYTHO

TRAINGAYTHO Thành viên

Được Like:
    9
    bác ơi nói rõ giùm em cái chỗ copy vô thẻ nhớ và lúc chuyển đuôi đó
  3. katylove

katylove Thành viên

Được Like:
    0
    Hix ! em dung Nokia SoftwareUpdater tải tại trang nokia về luôn ! Em định Up FW cho cái N73ME của em lên bản 4.0727.2.2.1 nhưng khi up nó báo em không kết nối với máy ! mặc dù em đã synchronise rồi ! nhưng khi up FW nó tự động ngắt là sao vậy hả mấy bác ! em vừa mới lên down bản mới nhất cùa Nokia PC Sutile về nhưng vẩn không đc !
  4. symbianvn

symbianvn Thành viên

Được Like:
    1
    các bác cho em hoi chút em đang dung N73ME đã Up FW mới nhưg khi em cài ADL nó cứ mặc định cài vào phone không cho em chọn thẻ nhớ, và em cài alice Messierger nó không lên biểu tượng trong thư mục APP của Menu, các bác giúp em với. thank các bác nhiều.
  5. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    NÓ tự động ngắt và báo không detect được phone :D Thoát PC Suite đi bác ơi và cắm cable nối phone vào máy, chọn chế độ kết nối PC suite trên màn hình của phone. Chạy NSU ---------> OK =D>
  6. khangtrang

khangtrang Thành viên

Được Like:
    8
    up bản mới mất bao nhiêu thời gian vậy các bác
    nếu đang up mà cáp lỏng nó mất kết nối thì có sao không các bác
  7. malanh

malanh Thành viên

Được Like:
    36
    Tất cả là 73.9 MB, chắc còn tùy vào đường chuyền, khoảng 30-45p(nghĩ vậy, lúc up kô để ý lắm, thấy cũng nhanh lắm), chưa từng bị lỏng cáp lần nào nên cũng kô biết chắc kô nữa, nhưng mà nghe ngóng thông tin của các bạn đã bị đứt cáp trong khi up thì phải đem ra "care" thôi...
  8. khangtrang

khangtrang Thành viên

Được Like:
    8
    hi. không phải đứt cáp mà là dùng nhiều nên nó lỏng. không biết làm thế nào cho nó không lỏng bác nhỉ. Giúp em với. :hug::rolleyes:
  9. khangtrang

khangtrang Thành viên

Được Like:
    8
    à mà không biết còn bảo hành lên care up có mất tiền không biết các bác nhỉ
  10. TRAINGAYTHO

TRAINGAYTHO Thành viên

Được Like:
    9
    lên care không mất tiền đâu nếu còn bảo hành.em mới lên đó để nâng cấp nhưng nó nói không có phiên bản 4.0727.2.2.1 mà chỉ có 4.0726.2.0.1 thôi.