Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. hakamaniac

hakamaniac Thành viên

Được Like:
    4
    cái bản FW 4 mới nhất đuôi là 1, ko biết có dùng được cho N73ME ko nhỉ???
  2. khangtrang

khangtrang Thành viên

Được Like:
    8
    FW mới này dùng ổn định hơn cái cũ nhiều không các bác. Nó có gì hay hơn FW 3 ko nhỉ?
  3. ặc bác lên nokia care nào thế, nếu ở sài gòn thì đem đến Nokia care 122 Phan Đăng Lưu đi, tui up ở đó là 4.0727.2.2.1 đó
  4. hi hi để ko lỏng cáp thì bác ko bao giờ hoặc ít tải file bằng cáp đi, chơi bằng đầu đọc thẻ nhớ đó, chừng nào up firmware thì dùng cáp bảo đảm cáp gắn vào cứng ngắt luôn
  5. bây giờ đã hiểu được nguyên nhân tại sao tải file.avi tải bằng bluetooth từ máy khác qua máy N73ME thì ko xem được hoặc ko lưu được vào máy.

- đầu tiên ta phải đổi tên file đuôi .avi bằng đuôi khác như .mp3 chẳng hạn ở máy nguồn có file cần send bằng chương trình quản lý file sau đó gửi qua buletooth, xong rồi ta đổi lại đuôi như cũ
    - Khi Send qua thành công thì ở máy đến ta đổi đuôi lại thành .avi thì có thể xem bình thường.
  6. nemesisfx15

nemesisfx15 Thành viên

Được Like:
    28
    lấy cây nhiếp hay cái gì giống cái nhiếp nhưng bự hơn một chút là đc dùng nó bóp cái đầu pop-port lại là ổn hà
  7. TRAINGAYTHO

TRAINGAYTHO Thành viên

Được Like:
    9
    lạy trời,em lên 122 Phan Đăng Lưu chứ đâu,em bảo nâng cấp cho em,hi hi lúc mang ra ai ngờ đâu chẳng như ý muốn,bác lên đó nói làm sao vậy?chắc em mang lên nữa thôi
  8. southsun

southsun Thành viên

Được Like:
    44
    ở nhà căm cable vô,quất 1 phát cho xong,ra care đợi chò mòn mỏi lắm bác ơi
  9. ặc đâu nói gì đâu, bảo nâng cấp dùng phần mềm, sau đó lấy ra thấy là 4.0727.2.2.1 :)) chả hiểu, chắc bác phải chọn đúng anh kỹ thuật có firmware đó quá =))
  10. phanhien

phanhien Thành viên

Được Like:
    158
    Các bác ơi! Con N73 của em có product code là 0539691. em tìm trên diễn đàn không có. không hiểu nó là product code ở đâu nữa. các bác giúp em với. sao bản mới nhất của code này lại là 3.0638.0.0.1 nhỉ các bác nhỉ. Bây giờ muốn up lên 4. thì lại phải đổi code à