Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. DotSis

DotSis Thành viên

Được Like:
    818
    Đó là do mạng đó ! Bạn dùng mạng j FPT hay VNPT ? hay dail-up :D
  2. lamson

lamson Thành viên

Được Like:
    5
    Cái này là máy báo pin đt của bạn không đủ để up, tốt nhất trước khi up bạn sạc pin cho đầy đi rồi hãy làm
  3. thằng bạn tui đang xài N73mE thì bụi vô màn hình, và camara đằng sau, xin hỏi các bác làm sao để mở vỏ ra để thổi sạch bụi, camara đằng sàu thì chắc ko mở được rồi vì nó nằm trong sườn máy, mà sao mới xài vài tháng mà bụi quá vậy ta chẳng lẽ máy đã bị bung vỏ nên thường có bụi phải ko mấy bác, máy này nó mua hàng chính hãng xài rồi, còn bảo hành 8 tháng gì đó, ko biết máy đã bung gì chưa vì lúc mua có lên nokia care để kiểm tra imei và thời gian bảo hành thôi chứ ko có bung vỏ ra để kiểm tra xem có sữa chữa gì, hay mất tem ko nữa :((
  4. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Đúng như lamson nói, cắm sạc vào để tiếp tục công việc hoặc sạc pin đầy trước khi tiến hành up FW bạn nhé :D
  5. khangtrang

khangtrang Thành viên

Được Like:
    8
    tui nghĩ chắc chắn là bung roài bác ơi :D.:D
  6. nemesisfx15

nemesisfx15 Thành viên

Được Like:
    28
    cho em hỏi sao con N73ME của em ko kết nối gprs đc vậy mặc dù đã kích hoạt sim và cài thông số đàng hoàng nhưng khi vô trình duyệt thì nó hỏi có muốn kến nối vô mobi-gprs ko em bấm có nó hiện ra cái trình duyệt trống trơn ko có gì hết nhìn lên chổ biểu tượng gprs củng ko có cái biểu tượng hai mũi tên nốt,em đã up lại firmware mới vẫn ko hết mong các bác giúp dùm,em xài mobi,mà chuối một chổ nó kết nối ko đc nó cũng ko báo lỗi nó cứ để cái trình duyệt trắng vậy hoài lun mới tức chứ
  7. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Chắc là đã bung vỏ, lắp vỏ vào không khớp hoặc có vết nứt trên vỏ
  8. ksas

ksas Thành viên

Được Like:
    18
    Thanks! mình theo lời ban hd dg up lên dc! v4 chạy đã ghê, chạy nhanh hơn và nghe nhạc hay hơn nhiều!
  9. locke73

locke73 Thành viên

Được Like:
    0
    Phù , cuối cùng cũng update len v4 dc rùi. Có bác nào bít xài cái FOTA (Flashing Over The Air) ko dzậy? Em cũng chẳng bít nó là cái j, tại thấy nó là new feature của cái firmware mới nên hơi tò mò.
  10. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    0539366 Hong Kong Music/Internet Edition