Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. lyvinh8237

lyvinh8237 Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn nói kỳ vậy !Theo tôi .avi hay .mp3 đều send đc qua N73 . Do N73 không suport .avi và có cơ chế ẩn cao nên không rename duôi file .avi đựơc ,do vậy SM quét không tìm ra.Bạn nên dùng X-Plore 1.02 hoặc Y-Brower 0.80 có MailFolders để sao chép ra thẻ nhớ thì SM mới tìm ra và chạy tốt .ý mình vậy các bạn thấy thế nào ?
  2. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054
    Hoàn toàn chính xác, Theo tui nghĩ thì X-plore1.05 thì tốt hơn.
  3. phanhien

phanhien Thành viên

Được Like:
    158
    Mấy hôm rồi mới vào nên không biết bác PM cho em. Giờ đã up được rồi chúc mừng bác nhé. Tuy nhiênminhf thấy up lên N73 version mới nhất vẫn hơn là N73ME. vì nó có trình nghe nhạc của ME và có cả phím multimedia nữa.
  4. namdinh

namdinh Thành viên

Được Like:
    0
    mỉnh mới mua con n73 thg,tháy nó ghi vậy ko iết upo lên n73music dc ko
    v 4.0723.2.0.1
    06-06-2007
    rm-133
    nokia n73 (01)
  5. phanhien

phanhien Thành viên

Được Like:
    158
    không up được thì phải. hình như nó mới hơn dòng ME.
  6. hthien139

hthien139 Thành viên

Được Like:
    0
    HELP ME N73!!!( đã được up lên N73MUSIC cách đây 1 năm) !!!Sau khi máy rớt từ túi áo , 1 tháng sau thấy bị lỗi khi chiếu phim 3gp mà đã quay từ máy nokia, bằng chính chương trình chiếu phim của nokia, làm máy chậm lại và không sử dụng được phím số, phải khởi động vài lần mới bình thường lại, đã cài lại phiên bản mới cũng không khắc phục, nhờ các huynh giúp giùm tiểu đệ . Cám ơn nhiều nhiều ( trước khi đem đi sửa )!!!
  7. DotSis

DotSis Thành viên

Được Like:
    818
    Bạn phải cho bít là bạn đang dùng mạng j đã & đang ở đâu ! Rùi mới giải quyết đc chứ ! :D
  8. nemesisfx15

nemesisfx15 Thành viên

Được Like:
    28
    em dùng mobifone đang ở Q5 mà vấn đề hình như ko phải mạng mà do đt thì phải
  9. DotSis

DotSis Thành viên

Được Like:
    818
    Nhưng mà thui thấy cái này là do mạng ! Bạn thử đổi qua Vina thử xem ! :D
  10. thaidung

thaidung Thành viên

Được Like:
    137
    cho mình xin phần mềm khóa máy tự động với, phần mềm AutoLock V1.0 mình đang dùng cứ 20 giây là khóa máy rất nhanh mặc dù đã chỉnh thời gian rất dài rồi! Mình muốn có phần mềm khóa phím khác!