Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Làm gì có cả 2 cái vụ đó =)) =)) =))
    Nokia có ngừng cập nhật cho NN73 thì 2, 3 năm nữa. Bây giờ nó vẫn đang bán chạy mà.
    Tại sao up bằng bõ rồi thì không up qua NSU được nữa? Bạn có thông tin này từ đâu? Không có đâu ... em còn phải up FW bằng NSU :D
  2. kakatara

kakatara Thành viên

Được Like:
    2
    Ủa, vậy mà cậu em xài con N73 th ver 3.07.... nhưng mà khi cho vào NSU đều báo 0 có firmware để up ( Not ... availe.. for your phone ), đổi code nào cũng vậy, em tưởng là do up = box rồi nên 0 up dc nữa :confused:
  3. khongngungtroi

khongngungtroi Thành viên

Được Like:
    7
    cho hỏi N73 có thể dùng hồng ngoại làm remote k? để điều khiển TV đó, mình tìm hoài mà k thấy...
  4. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Bạn sang đây http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=34848&page=18, tìm #1027 do mod MinhQue post
    Intellsys Argus Remote Surveillance v4.00.17 Desktop S60v3 SymbianOS9.1
    U.n.s.i.g.n.e.d Cr++ked-BiNPDA

Đang có mấy bạn thông tin lỗi này, cũng đang rất muốn biết tại sao :confused:
    Bạn nào đã xử lý được hay làm hoài mà vẫn còn bị lỗi thì thông báo cho anh em biết với :D
  5. smartmobee

smartmobee Thành viên

Được Like:
    60
    Em cài BCallRecord vô con N73ME của em thì được nhưng khi sử dụng ghi âm cuộc nào cũng 0 s hết ! BestCallRecorder ko dùng được cho N73ME hả mấy bác ?
  6. khongngungtroi

khongngungtroi Thành viên

Được Like:
    7
    cái này đâu phải phần mềm dùng dt để điều khiển TV đâu bạn.
  7. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Ôi, xin lỗi nhiều.
    Tui search lại rồi cho S60/S80/S90 thì có nhưng OS9.1 thì chưa bạn ơi. Xin lỗi lần nữa
  8. waiting4ever103

waiting4ever103 Thành viên

Được Like:
    1
    Help me

Mấy sư huynh ơi em hỏi :((: Em đang sữ dụng máy N73 hôm bữa em update FW lên phiên bản mới chạy rất ổn, nhưng hôm nay em format máy bằng *#7370# thì kô hiểu sao kô cài đc phần mềm nào vào máy hết (trước đây thì cài đc) cài vô thì máy hiện chữ: Expried certificate
    Có ai biết lí do tại sao kô vậy làm ơn chỉ giáo dùm :((
    Xin cảm ơn!
  9. thainam2k

thainam2k Thành viên

Được Like:
    0
    Con N73 của em mua lai từ tay thằng kia, đem về sử dụng thì ko nghe được FM, nghe nhạc MP3 thì vẫn bình thường (cả loa ngòai và tai nghe).
    Em đem dây phone sang chiếc N70 khác thì vẫn bắt sóng FM bình thường.
    Đã thử format bằng *#7370# và 4 phím, thậm chí update lên FirmWare mới 7-2007 nhưng vẫn ko có vấn đề gì thay đổi.
    Ai đã từng gặp hay có hướng giải quyết xin chỉ giáo em dùm, cám ơn trước.
  10. thaidung

thaidung Thành viên

Được Like:
    137
    cách gỡ bỏ một theme trong n73 như thế nào các bác nhỉ, chỉ tớ với!