Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. phong

phong Thành viên

Được Like:
    28
    con N73 của em cũng bị trầy quá xá à.ko hiểu nó thiết kế cái kiểu gì mà mấy cái fím gọi với right/left select bị trầy nhìn ghê quá à. trước mua về không thèm dán, giờ nó trầy trụa mấy cái fím đó mà không biết làm sao cho hết?không lẽ đi thay bàn fím vì 4 cái fím đó. mấy fím số thì không trầy
  2. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Vỏ sau chứ nhỉ! Nó bao gồm cả cái nắp đậy pin có tấm trượt che camera.
  3. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Bàn phím 200.000 ở care. 4 phím trên và mấy phím số đính liền nhau.
  4. cesceki

cesceki Thành viên

Được Like:
    2
    hi hi, e mua vỏ rồi nè, gồm có 3 phần không tính bàn phím, mặt trước, sau, khung máy là vỏ sườn đóa, e chỉ không bik thay khung máy như thế nào thui, các bác bik chỗ thì chỉ cho e (rẽ thui nha)chứ len care hay thegioi, vien thong mac wá).
    bác mua fím lô xài cũng tốt mà (30k) mua jin về xài 1 thời gian gỉ sét hết.Nếu bác mua fím lô thì lên 3/2 nha, tha hồ cho các bác lựa.
  5. khangtrang

khangtrang Thành viên

Được Like:
    8
    mua đâu vậy bác chỉ em với em ở Hà Nội thủ đô của Việt Nam :D
  6. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Tổng thiệt hại và địa chỉ cụ thể luôn đi bác =D>
  7. hacker2009

hacker2009 Guest

tùy mỗi người định nghĩa, theo tui bàn phím gồm các phím ở vỏ trước, tụi gọi mấy nút volume, chụp ảnh thôi chứ ai gọi là phím volume, chụp ảnh nhỉ. Vỏ sau thì tính riêng bác à, sườn máy là 700 ngàn thôi, ko tính vỏ sau đâu. Mà tui khuyên các bác nếu có điều kiện thì nên chơi toàn bộ zin hết luôn, lúc đó máy của mình mới có giá trị tuy có mắc đó.
  8. cesceki

cesceki Thành viên

Được Like:
    2
    nếu như mua vỏ ở care hay thế giời thì được thay free, còn mua vỏ ngoài thì tính fí (>100k),thay có cái sườn máy thui mà mắc thế e tưởng <100k chứ, bởi vậy e mới nhờ đến các pác đây.
    còn như pác hacker,e thấy N73 xuống giá nhanh đến chóng mặt từ 7chai mấy giờ còn 5 chai 5(chính hãng),mua vỏ zin mốt bán đi có được giá linh kiện zin ko,theo e nghĩ zậy nếu có jì mong pác pỏ wa cho e
  9. southsun

southsun Thành viên

Được Like:
    44
    kinh dị thiệt,có chút xíu nhựa mà nó tính 1 chai 3
  10. trungtinh1

trungtinh1 Thành viên

Được Like:
    8
    Em mới tậu con N73 xin các pro chỉ giáo giúp em. nên cài phần mềm tiện ích nào..
    Em xin cảm ơn
    a` cho em xin link để downloads PM luôn nhé