Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. Paloma12

Paloma12 Thành viên

Được Like:
    43
    nct là đường nguyễn chí thanh ,bác vào tiệm nào cũng được miễn có dán keo điện thoại là ok.Khoảng 20k thôi.
  2. tvn24680

tvn24680 Thành viên

Được Like:
    18
    V4.0727.2.2.1
    04-27-2007
    RM-133
    Đây có phải V mới nhất không các bác.
    Tiện cho hỏi chút:
    Nếu N73 mà úp lên N73 ME thì có dùng được thẻ 2G không các bác, và có ảnh hưởng gì đến máy không nhỉ.
  3. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    mới nhất đó, up lên 2G xài tốt chán. ko ảnh hưởng ji hết. up code: 0539354 để hỗ trợ unicode. thân
    tvn24680 thích bài này.
  4. khongngungtroi

khongngungtroi Thành viên

Được Like:
    7
    Mình thấy tốt nhất là bạn nên dán màn hình thôi, trên đường Trần Quang Khải có bán miếng dán (khoảng 20 -30 gì đó). Trước đây mình cũng từng dán, nhưng rốt cuộc cùng phải xé ra (vì nhìn thấy ghê), sau đó mới phát hiện máy bị 1 vết trày (bị trong khi dán) :(( , đến giờ đã gần 5 tháng, cũng có thấy bị gì đâu (trừ vết trày đó), nghĩ lại mới thấy mình ngu thiệt.
  5. ngageqd9952

ngageqd9952 Thành viên

Được Like:
    7
    mấy bro cho em hỏi em đang sài n73me sao mà em lấy thẻ nhớ gắn vào ổ đọc thẻ thì máy tính hiện biểu tượng kết nối với usb dc nhưng khi mở nội dung trong thẻ ra thì máy tính báo ko có thẻ vậy.e thử lấy dây cáp thì lại kết nối dc
  6. trung_ktld46a

trung_ktld46a Thành viên

Được Like:
    1
    Em co con n73me sao luc vao game bat sound on loa ngoaiai lai soi re re la sao,du game luc do con chua hien ra
  7. thomas7tu

thomas7tu Thành viên

Được Like:
    0
    Does anybody know which N73 Product Code of the menus are in Vietnamese?

Urgent!!!

Thanks a lot.
  8. southsun

southsun Thành viên

Được Like:
    44
    ko biết có ai xài 4G chưa hehe.2G dường như không đủ :D
  9. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    sao thấy con N73 chạy chậm chậm , có cách nào cho nó chạy nhanh lên hok nhỉ
  10. ultra

ultra Thành viên

Được Like:
    0
    Em cài juke box s60_3rd_edition_21.16_inlcu_k**gen để nghe nhạc đã điền k*y để đăng ký rồi nhưng khi mở ra nó vẫn bắt kết nối IE để check licence. Các bác có bị thế không ạ? nếu bị thì giải pháp thế nào?

Ngoài ra còn phần mềm nào nghe nhạc mà mình có thể nhìn thấy danh sách tên các bài hát đang mở không? và có thể nhảy ngay đến 1 bài trong danh sách này

thanks