Thảo luận về Nokia N73 - N73 ME

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi AznBoy, 14 Tháng mười hai 2006.

1. dungbeoktruc

dungbeoktruc Thành viên

Được Like:
    5
    Nhà cậu buôn di động thì sợ gì khôg đổi máy , chán 3250 rồi ah . :)):)):))
    N73 thôi , dạo này côg ty đã có màu trăg + đen cà phê màu đẹp lắm .
    5700 thì đag trên đuơg tụt dốc khôg phanh
  2. billgoldberg

billgoldberg Thành viên

Được Like:
    0
    cho xin hỏi N73 thường khi flash lên Me rùi có sài đc tai nghe của N73me ko ......... mình gắn thử tai nghe của 3250 vào nhưng nút bấm trên dắc AD-41 ko có tác dụng ....... zdậy N73 sài dc ko zdợ
    sẵn tiện cho hỏi mấy đại ca ....... ở Nokia Care ........ có bán vỏ N73 màu đen zin ko cả phím nữa và zá cả bao nhiêu zợ , sợ mắc wá ko có tiền ( hs mờ ).......... mình mua ở Thế giới di động á ..... dỡ vô cùng , vỏ thì mềm ẻo , kính kém chất lượng , tháo vỏ ra lâu màn hình trong lỡ ta gãy luôn cái võ:(( , phím sài đc tuần lễ thì tróc hết lớp bạc ra ....... zới lại phím bố trí ko giống phím zin theo máy và khó bấm nữa , cứng ngắc , ruốt cục tốn hơn 400k mà chả dc jì , sài lại vỏi bạc cũ ....... xin mấy đại ca góp ý cho
  3. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Bác đến post #700 - #720 mà đọc :D
    Khúc đó anh em có bàn bạc vụ vỏ cho N73
  4. billgoldberg

billgoldberg Thành viên

Được Like:
    0
    mình kho hiểu bác nói jì hết !!! bác chỉ rõ mình ........... còn zdụ tui hỏi cái tai nghe AD-41 nữa sao ko ai chỉ rõ hết zdậy ....
  5. billgoldberg

billgoldberg Thành viên

Được Like:
    0
    À mình coi rùi mắc wá à ....... Cho tui hỏi phím zin N73 đen ở care giống phím N73 đen theo máy hok .... nó có bán riêng mặt trước máy ko ... giá nhiên .... chất lượng ko !!!!
    Còn zụ tai nghe music tui hỏi trên ........ mấy huynh chỉ giúp luôn ...:whew:
  6. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Mua ở care thì hàng chắc chắn là không thể giống được rồi mà chỉ là ... chính nó thui =)) hàng của Nokia luôn mà. Chỉ có điều giá thì chát lắm :((
    Bán lẻ từng chi tiết hết đó bạn ui. Trong mấy bài mà bạn đã đọc có giá mà, xem kỹ lại đi. Hình như mặt trước là 400.000, bàn phím là 200.000 :confused:
  7. naminh71

naminh71 Thành viên

Được Like:
    2
    Bác nào giúp tôi cái vụ sao lưu và chỉnh sửa contact với, Tôi chỉ muốn back up danh bạ thôi chứ không back up các chương trình khác
  8. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Bạn cài PC suite lên computer. Khi kết nối Mobile và com puter bằng PC Suite sẽ có chức năng backup contact lên OE có thể trích ra dạng Excel hoặc Access. Nhưng ở dạng nào cũng chỉnh sửa được cả.
  9. kisscumeo

kisscumeo Thành viên

Được Like:
    4
    Làm sao xóa app. hay Theme?

Mình đã cài X-Plore 1.05, mình muốn xóa các ứng dụng, theme đã cài thì phải vô folder nào nhỉ? Bạn nào biết giúp đỡ dùm nha!
    Mình đã mò vô folder Resource/App. thì chỉ thấy files của ứng dụng, không thấy files của theme nên không thể xóa được các theme xấu được.
    Ngoài ra, mình vô THEME nhấn C không có tác dụng (vì máy N73 không xóa được, trước đây mình xài 7610 thì cách này OK).
    Vô phần APP. MANAGER của máy thì có 1 số theme đã cài không thấy hiển thị trong đây.
    Chán ghê!!!
  10. billgoldberg

billgoldberg Thành viên

Được Like:
    0
    còn zụ tai nghe tui hỏi ko ai trả lời giúp:((