Thảo luận về Phần mềm cảm biến qua mắt camera ?

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TIỆN ÍCH' bắt đầu bởi hoangcung1939, 16 Tháng bảy 2008.

1. vanquan

vanquan Thành viên

Được Like:
    0
    ủa các bác ơi,cái pm cảm biến qua mắt camera,máy nào có camera trước và con cảm biến nhỏ nhỏ bên cạnh thì mới sài được phải hôk, hay là sao zậy mấy bác,em sài con nokia 6120 clasic hôk bít có sài được pm này hôk hả máy bác.........giúp em với các bác.....thank..********

Nhắc nhở MEM mới :
    Lần sau dùng chữ màu đen nhé Mình đã sửa giúp bạn rối đó! Thân

2. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    @vanquan <~~~~ Trò chơi NinJa thì máy nào thuộc dòng 3rd có camera chính đều dùng được hết. Tất nhiên là máy bạn dùng được! Thân
  3. vuhaianh

vuhaianh Thành viên

Được Like:
    8
    sao thấy trong đoạn video clip có cả chương trình nghe nhạc mà điều khiển bằng camera nữa mà , cả trình xem ảnh nữa mà ko thấy pác nào post lên vậy hay là ko có? pác nào có úp lên cho E xài với! E xài con N73 thankssss các pác
  4. romeo76

romeo76 Thành viên

Được Like:
    2,182
    Có cái Hand Wave đó nhưng N73 hok xài được đâu bro à :|
  5. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Bạn sang đây tải về bản mới nhất nhé (v0.2)! Chúc vui vẻ!
    Mã:
    [URL]http://www.gsm.vn/forum/main/showpost.php?p=1251738&postcount=64[/URL]
    N73 xài bình thường bạn à, vấn đề nằm ở cách setting thôi.
    vuhaianh thích bài này.
  6. vuhaianh

vuhaianh Thành viên

Được Like:
    8
    pác cho E hỏi chỉnh setting trong phần nào vậy! E cài Hand Wave rùi mà chỉ thấy có mỗi phần nghe nhạc là nhạy thui! thanksss pác:">
  7. kagesao

kagesao Thành viên

Được Like:
    0
    UI,sao 5700 của tui hok chơi được trò ninja thế.Cài vào chỉ xài được trên phím thui,chả hỉu sao.Hay phải cài đặt nữa hả các pro,chỉ dùm cái.
  8. luckyer

luckyer Thành viên

Được Like:
    6
    Ai có thể sign cho em cái pm nghe nhạc và xem ảnh qua camera của N95 nhé.em đã chơi trò ninja rồi nhưng chỉ biết rằng điều khiển qua đèn đỏ đằng sau. còn qua cái clip (http://www.youtube.com/watch?v=7DikbVmYLR0) thì điều khiển qua camera đằng trước, liệu có được không??. Có thì sign giúp em nhe,em mới tham gia lên gà lém. (em dùng N95 8G va Imei của em là 359542010838827)