Thảo luận về Phần mềm gõ tiếng việt cho Mobile có bàn phím qwerty

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi nguyenducthao, 21 Tháng mười 2008.

1. titanworm

titanworm Thành viên

Được Like:
    29
    mấy cái numberic keyboard ma gài phần mềm gỏ TV vào thì chán chết , lâu lắm
  2. toikhongtinaihet

toikhongtinaihet Thành viên

Được Like:
    130
    mình cài vào E61i thì dùng bình thường, gõ chữ nào cũng không bị mất chữ hay thừa chữ hết.
    Còn lỗi hello.txt thì mình đã có cách trị nó rồi: bạn cài hellowold này vào bộ nhớ máy chứ đừng cài vào thẻ nhớ (mình tét thử rồi)
    Thân
  3. awp1323

awp1323 Thành viên

Được Like:
    769
    mấy bạn làm ơn hướng dẫn m dùng cái này với. sao m cài vào khi bật lên chỉ có màn hình trắng xóa. chả thấy j hêt..chọn option thì thấy hello, hello world... vẫn k gõ đc tiếng việt:-w:-w:-w
  4. kienlua270

kienlua270 Thành viên

Được Like:
    0
    Đối với numeric board thì thường gõ tiếng Việt theo kiểu:
    abc2áàảãạâấầẩẫậăắằẳẵặ.

Chắc cũng đuối nhỉ.
  5. titanworm

titanworm Thành viên

Được Like:
    29

bác bật nó lên xong rùi thì kệ nó , vào chuong trình bác cần gõ TV , ấn liên tiếp 2 lần "bb" xong rùi gõ dc TV theo kiểu telex . Shmessenger ko chơi dc với cái này , gõ TV là bị biến dạng liền . Còn Office thì bình thường
  6. khangnn

khangnn Thành viên

Được Like:
    0
    Mình dùng Ê63. Nó cài được nhưng ko gõ được. Gõ á, ã là được thôi. còn lại là ar, af, aj. Mình gõ tt nó cũng không tắt luôn. phải tắt chương trình mới được.
  7. titanworm

titanworm Thành viên

Được Like:
    29
    xui wa' , mình ko xài E63 nên ko bít , chắc không cho chơi chung rùi
  8. love719

love719 Thành viên

Được Like:
    0
    mình dùng e 61i đánh không dc chữ ữ ấ ở ko dc là sao,tức là 2 dấu thì không dc còn 1 dấu thì dc T_T:((
  9. nhokdat

nhokdat Thành viên

Được Like:
    0
    imel cua minh la 357070004226942 tim giup minh voi.Minh tim hoai ko dc.Thanks.Gửi vào sồ đien thoai 01692006300.Minh cảm ơn trước.
  10. hobeotutnanh

hobeotutnanh Thành viên

Được Like:
    0
    mong các bác sớm chỉnh sửa để cho É61i như em đc chat tiếng việt trên Shmessenger :"> yêu các bác wa! :x