Thảo luận về phần mềm Handy Weather: dự báo thời tiết trên mobile

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TÍNH TOÁN, THỜI GIAN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. tichau

tichau Guest

Đăng ký thành công :048:.

2. nguyen bao

nguyen bao Thành viên

Được Like:
    195
    e cũng cần cái này lắm cho e với nha hihi thanks
  3. nguyen bao

nguyen bao Thành viên

Được Like:
    195
    cái nay lúc trươc e có mua sài khoảng 6 tháng là xong 50k giờ muốn sài lại mà down cái này về cũng ko sài dc lun bót tay
  4. mabu

mabu Thành viên

Được Like:
    125
    Buồn hết cả người, cài xong đến đoạn update thì nó báo wrong IM, thế mới đau chứ, mặc dù vào about thấy có IMEI của mình điền rõ ở đó!!!! :(

Mà thôi, ngồi táy máy lại thấy trong em E72 của mình có cái pm mặc định Traveler, truy cập thời tiết ngon lành, nên chắc là ko cần đến pm này nữa ... :)
  5. tuan_hoa

tuan_hoa Thành viên

Được Like:
    66
    Cái này có bản "cờ" rùi mà. Mình sài từ lâu lắm rùi, có thấy bị sao đâu nhỉ
  6. pjng1186

pjng1186 Thành viên

Được Like:
    0
    sao minh ko the cai duoc may toan bao file corrupted.ai jup m inh voi thak nhe.minh dung n70
  7. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    n70 vào box s60 đi bạn, nhầm box rồi :D
  8. pjng1186

pjng1186 Thành viên

Được Like:
    0
    sao minh ko cai dc may toan bao file corrup.minh dang dung n70.ạ giup minh voi .thank nha
    Viết Tiếng Việt có dấu khi tham gia Forum !
  9. phucthu456

phucthu456 Thành viên

Được Like:
    0
    Hay quá! Cuối cùng cùng tìm được cái toppic nói về cái này, minh đang khổ vê nó đây. Mình đã thử cài handy weather 7 theo cả 2 cách, nghĩa là cài bản full mà người khác đã ..... và cách cài bản 6.0.x trước. Với cách đầu thì cài xong sử dụng nó báo "wrong serial number", còn cách sau thì không cài được bản 6.0.x. Mình đã thử tìm hack nhưng hack xong thì đừng nói cái 6.0.x đó mà chả cái gì cài được cả, còn nữa mình thấy có sửa lỗi nếu gặp wrong number là vào xoá file2000139D nhưng chả tìm thấy nó đâu cả, hic:(. Có ai giúp mình với, máy mình đang dùng là N73ME, nếu cần IEMI thì nó đây: 35275701007860. Tiện thể có ai bày em cách hack nó.
  10. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    chài, cái này không có cách nào cr@ck được đâu bạn ạ, mà cái này dự báo thời tiết hay sai lắm >:p. bạn nên dùng Foreca Weather ấy

Mã:
    [URL="http://gsm.vn/f517/foreca-weather-du-bao-thoi-tiet-149467/"]http://gsm.vn/f517/foreca-weather-du-bao-thoi-tiet-149467/[/URL]