Thảo luận về phần mềm ứng dụng của UIQ 3.0

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi pp910i, 5 Tháng tám 2006.

1. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn vào Main menu --> Tools --> Time --> bỏ chọn ô nào đang báo thức là xong. Muốn đặt báo thức 1 lần bạn phải chọn Once thì máy mới hiểu :D
    toilatoi01dn and bigmaple81 like this.
  2. butbe

butbe Thành viên

Được Like:
    1
    Các huynh ơi giúp em với , em đã update con p999i len veision CDA162007/1 R6E28 , là mới nhất bây giời , vậy mà em không thể nào cài được một ứng dụng nào vào máy cả , có huynh nào biết chỉ giùm em xem nó bị bệnh gì vậy . Đang đau buồn vì một con máy như vậy mà chỉ nge gọi được .
    Mong các huynh giúp đỡ .

Các huynh ơi giúp em với , em đã update con p999i len veision CDA162007/1 R6E28 , là mới nhất bây giời , vậy mà em không thể nào cài được một ứng dụng nào vào máy cả , có huynh nào biết chỉ giùm em xem nó bị bệnh gì vậy . Đang đau buồn vì một con máy như vậy mà chỉ nge gọi được .
    Mong các huynh giúp đỡ .
  3. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn nói rõ là khi cài phần mềm nó báo lỗi như nào không?
    Bạn có thể xem 1 số lỗi sau để tự kiểm tra lại nhé.
    butbe thích bài này.
  4. tiepdokhac

tiepdokhac Thành viên

Được Like:
    0
    Help me!

Xin chào các anh em. Máy điện thoại của mình nó vừa uống nước xong, bây giờ không nhận thẻ nhớ vì vậy không đọc được Tiếng Việt nữa. Bác nào có cách nào giúp mình với.
    -Giúp mình đọc được font Tiếng Việt
    -Ah. Giúp mình tim phần mềm nào duyệt web để khi kết nối Wife được nhanh hơn với.
    Cám ơn nhiều!
    Chúc vui vẻ
  5. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn nói rõ là bạn dùng máy gì? Không nhận thẻ nhớ là do máy hay thẻ hỏng, thử thẻ khác chưa? Nếu muốn đọc được tiếng Việt thì bạn cài bộ fónt vào trong bộ nhớ của máy. Phần mềm duyệt web nhanh hơn thì bạn dùng opera mini đi, phần mềm này dùng nhanh mà lại nhẹ nữa.
    P\S: Lần sau bạn đề tiêu đề rõ ràng hơn chút nha.
  6. taochoi

taochoi Thành viên

Được Like:
    0
    Cho tôi ké chút

Tôi down 1 số phần mềm, nhưng cài cứ bị báo lỗi :Thí version of the installation file is no longersuppported. Chỉ những file mà nơi bán để sẵn thì cài bình thương ? Nó là lỗi gì, các bác giúp ?????
    1 cái nữa: tôi ko chạy đc Update service Setup, cứ bị báo lỗi : Program to big, to fit, sao vậy các sư huynh ??? :hit:
  7. butbe

butbe Thành viên

Được Like:
    1
    Xin cảm ơn huynh
    hoangtuyet vbmenu_register("postmenu_804627", true);
    RESPECTED MEMBER
    nhiều ,em sẽ kiểm tra lại máy xem sao nhé .
    Cảm ơn huynh.
  8. butbe

butbe Thành viên

Được Like:
    1
    Các huynh ơi có thể cho em sort SmartMovie với . imei của em :35959300-206068-0

Em xin cảm ơn nhiều . em ko thể sing được vì trang đó bây giời ko cho sing nưa . em rất cần sort đó . Mong các huynh giúp đỡ .
  9. hieuvib

hieuvib Thành viên

Được Like:
    1
  10. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717