Thảo luận về phần mềm ứng dụng của UIQ 3.0

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi pp910i, 5 Tháng tám 2006.

1. tobo

tobo Thành viên

Được Like:
    0
    Nhờ mọi người chỉ dẫn cho đường dẫn download file bách khoa toàn thư đuôi prc. Thanks!

Best regard!
  2. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bách khoa toàn thư có nhiều phần lắm bạn ạ, mà nhất là bản tiếng Việt thì khó kiếm lắm.
  3. tronghungtl

tronghungtl Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn Hoangtuyet, Cuong85 ơi cho mình hỏi, mình xài Opera mini 4.0 duyệt web rất nhanh nhưng lại không hiển thị được hết tiếng Việt (những chữ không hiển thị được có hình ô vuông). làm ơn bày cách cho mình với. mình xài P990i
  4. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn lên trang chủ của Opera down bản Tiếng việt về là sẽ đọc được TV thôi :D
  5. tronghungtl

tronghungtl Thành viên

Được Like:
    0
    Mình tìm không thấy, trên trang chủ phần Select your country không có VN. :D. Cuong85 tìm giúp và cho mình đường link nhé.
  6. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    tronghungtl thích bài này.
  7. gianghopk

gianghopk Thành viên

Được Like:
    0
    Có bác nào biết cách sign một phần mềm cho Symbian UIQ 3 thi chỉ cho em với. em cài phần mềm toàn bị lỗi certificate err???
  8. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Có cả 1 topic về vấn đề bạn hỏi rồi đó bạn ạ, bạn chịu khó dùng chức năng tìm kiếm của diễn đàn đi là thấy ngay đó.
    Chúc vui!
    m1000i thích bài này.
  9. m1000i

m1000i Thành viên

Được Like:
    19
    Bác HoangTuyet chỉ em cách cài GPRS cho máy M1000 với, em dang dùng thuê bao trả sau của mạng Viettel. Em đã vào web đăng ký rồi mà không biết làm sao để kết nối! Cảm ơn bác nhiều!
  10. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Máy M1000 đã tích hợp wifi nên chức năng đó không có bạn ạ, lần sau bạn không hỏi về máy của bạn ở đây nhé, bạn có thể sang topic của Motorola UIQ hỏi vì đây là topic của UIQv3 bạn à.
    m1000i thích bài này.