Thảo luận về Shmessenger: phần mềm CHAT trên mobile

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG CÓ KẾT NỐI GPRS, 3G' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. ngoctuyenjyp

ngoctuyenjyp Thành viên

Được Like:
    0
    Máy chạy nhiều phần mềm quá thì hơi đơ đơ tí thui, restart lại máy là connect ngay thui mà!! ^^
  2. huuvan1987

huuvan1987 Thành viên

Được Like:
    0
    Giá cước sh này thế nào vậy các bác, hong dùng nên chưa biết nhiều lắm, ai pro nói mình biết với....mối lần đăng nhập tốn khoảng nhiu VND? Nếu on liên tục thì một ngày có bị trừ hết tiền trong tài khoản hong...giải đáp giúp giúp nhé
  3. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054

Shmessenger chỉ là công cụ để CHAT yahoo thôi. Giá cước thì tuỳ thuộc vào dung lượng packet data của GPRS của từng mạng dịch vụ thôi.

Mỗi lần đăng nhập thì mất khoảng vài chục đồng, online và Chat liên tục, tẹt ga suốt hơn 4 tiếng thì mất khoảng 3.500 VNĐ ( cái này PS test trên mạng Mobile nhé ).

Thí chủ yên tâm xài đi rùi sẽ biết chính xác thôi mừ
    huuvan1987 thích bài này.
  4. thoixaxua87

thoixaxua87 Thành viên

Được Like:
    0
    chán!!!! e đang tìm cách chat ko mất tiền!!!!! ai biết bảo e với!!!!! ngày trước có cái sim vào gprs free nhưng sau lần cho thằng bạn mượn thế là nó lại mất tiền!!
  5. Maicaolam

Maicaolam Thành viên

Được Like:
    50
    Hix n gage dung cai nay dc ko ? (mod thong cam em dang vao web = n gage ko go dau dc )
  6. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    ko dùng Ngage nhưng biết thg này xài java 1.0 ko hỗ trợ java 2.0 mà java bi h thì toàn 2.0 thui, nghi ko dùng được.
  7. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    shMessenger 3.17 update 04-06-2009

Các file đính kèm:

8. JokerB

JokerB Thành viên

Được Like:
    980
    bản 3.1.7 này thấy chỉ thay đổi bảng smile thôi, vẫn chưa thấy có đột phá j cả ít ra có thêm chat nhóm nữa thì tuyệt
  9. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    hình như không kiểm tra đc nick ẩn nữa hay sao ấy
  10. nguyensonag

nguyensonag Thành viên

Được Like:
    0
    chuyen nho~

vitalk ko phai~ la` so 1 dau , neu may 3230 thi` chuyen gi` cung~ song phan` mem` slick em^ lam ban ah` , tui dang su dung day , ko thick thi` phan mem ola , 2 phan mem ola va` slick co chup anh~ gui~ cho ban chat day =D>ban thick 2 thu thi` tai~ ve` su dung 2 cai' lun cho da~ :-"
    Gõ tiếng việt có dấu khi gởi bài viết đến diễn đàn.