Thảo luận về Smart Movie: Phần mềm xem phim AVI - FLV - MP4

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. amater_mobi

amater_mobi Guest

pác ơi sao ko đổi luôn thành file.rar đi em gà we không biết làm thế nào cả hic hic
  2. hello_moto

hello_moto Thành viên

Được Like:
    31
    sao mấy file video mình converter, xem bằng SM 3.0 nuột không để đâu hết nuột, up lên 3.10 thì giật không để đâu hết giật, lạ vậy nhỉ ?
  3. 4you4medotnet

4you4medotnet Thành viên

Được Like:
    57
    Làm sao xem MP4 trên SmartMovie 3.10

Các bác cứ quảng cáo là SM 3.10 xem được MP4, thế làm thế nào để xem được MP4 đây? Đã cài code MP4, đã cài code DIVX mới, mà rescan System cũng khỏi có file MP4 dù đã copy cả đống MP4 vào máy và vẫn phải xem bằng Real Player.
    Vậy bác nào xem MP4 bằng SM rồi thì post bài hướng dẫn cách xem cho mọi người cái nhở =D>
  4. hiveman

hiveman Thành viên

Được Like:
    346
    tui cũng đã thử như bác rồi mà chẳng thấy xi nhê jì hết , hay là có ai wăng Bom cho mình gánh
  5. anhxinviec

anhxinviec Thành viên

Được Like:
    0
    Theo như trong trang web thì bản này chỉ có nhiu đây thui ==>> 3.10 - New codec, continuous/repeat mode, language selection, support for native resolution of high-res devices, playing movies at 24 fps.Ai đó thấy có thêm CoreMP4 chế thêm coi luôn MP4 chứ làm gì thấy coi được MP4 đâu :d
  6. nhikhan

nhikhan Ex-Mod

Được Like:
    1,632
    Theo như mình đc biết thì chức năng chơi Mp4 chỉ hỗ trợ cho các máy sau này thôi bạn, chẳng hạn như: N70..

Mình kg có máy để test nhưng vòng quanh các diễn đàn cũng nge bàn tán xôn xao về cái vụ Mp4 nhưng rốt cuộc chỉ có N70 mới chơi đc... :(
  7. nguyenpa

nguyenpa Thành viên

Được Like:
    353
    hình như phần cover có chọn cover mp4 đấy các bác thử xem.
  8. hactiensinh05

hactiensinh05 Thành viên

Được Like:
    17
    Cám ơn bác vilube nhiều nhé, tui làm theo cách của bác đã đăng ký được rùi, nhưng hình như cái line coremp4 bị die rồi hay sao mà tui down không được có gì bác up lại cho anh em với, một lần nữa xin cảm ơn bác!
  9. anhxinviec

anhxinviec Thành viên

Được Like:
    0
  10. tsb0835

tsb0835 Thành viên

Được Like:
    5
    Còn nếu anh em nào kô cài đè được thì còn cách này : vào thẳng trang chủ và mua phần mềm đó luôn , giá 26$ ....nhưng nói vậy thôi ..... mình đã cài thành công cái SM3.10 đè thẳng lên cái SM3.00 luôn ......có như thế thôi là được