Thảo luận về Smart Movie: Phần mềm xem phim AVI - FLV - MP4

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. hoabinh_a20

hoabinh_a20 Thành viên

Được Like:
    133
    mình xài N6681 thì cũng chẳng # dzỉ fải 0...chán ghê chừng nào SmartMovie trên 6681 mới coi đc mp4 nhỉ??? mà thui...thấy mới thì cứ xài thui ^_^
  2. habinhthuan

habinhthuan Thành viên

Được Like:
    4
    Load được chết liền, fix link lại đi bạn ơi:)
  3. black_angel

black_angel Thành viên

Được Like:
    2
    E cảm ơn các bác. Mầy mò một lúc, E cũng cài và khắc phục được. Bây giờ, E đang dùng cái SM 3.13. Dùng cũng hay. Nói thật ra, để tìm ra những cái khác biệt ở những bản version gần nhau như này cũng khó thật. Nhưng căn bản, A E mình là cứ thích cái nào mới!
  4. chinhmobi

chinhmobi Guest

cho em xin chương trình SmartMovie converted đi các đại ca oiiiiiiiiiii
  5. chinhmobi

chinhmobi Guest

cho em xin chương trình SmartMovie 3.13 converted đi các đại ca oiiiiiiiiiii
  6. Hoangmv

Hoangmv Thành viên

Được Like:
    1
    Ban 3.13 nay cu cai de len ban 2.76 la duoc ma! Toi thu roi thay OK
  7. conghoa1

conghoa1 Thành viên

Được Like:
    1
    Chán thật, các bạn lại còn chanh chấp bản quyền Up PM trong 4 rum nữa đấy. Theo tôi đôi khi nhầm còn hơn bỏ sót, các bạn cãi nhau chết dân dứa.
    Thanks.
  8. amater_mobi

amater_mobi Guest

trangyeu1011ybSmartMovie no noi' la xem duoc mp4 nhung thuc te^' la chua bao gio xem duoc ca?
    không phải không xem đc mà định dạng mp4 của bạn chưa chuẩn nếu bạn cho mp4 vào máy mp4 trung quốc nghe đc thì chạy trên smartmovie vô tư đã test khi có bản 3.
  9. NGQMusic

NGQMusic Thành viên

Được Like:
    5
    Tui chưa ngó qua con 3250 bao giờ. Cứ tưởng nó cũng symbian thì phải cài được SmartMovie chứ nhẩy ?_?
  10. nnq_mm

nnq_mm Thành viên

Được Like:
    14
    có chức năng nào mới ko các bác. em thấy như cũ mà. cũng ko thấy nhanh hơn. chỉ thấy từ 2.7 lên 3.xx là nhanh hơn nhiều thôi