Thảo luận về Smart Movie: Phần mềm xem phim AVI - FLV - MP4

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. khanhgt

khanhgt Thành viên

Được Like:
    12
    Cũng chẳng phải là giật đâu , tui cài bản 2.75 mà vẫn dùng ngon nhưng mà không hiểu mấy hôm trước update lên v3.0 thì được mấy hôm nó đòi reg mới đau chứ thế là lại trở lại bản 2.75 !
    lytruonghuy thích bài này.
  2. 18S67705

18S67705 Thành viên

Được Like:
    8
    không vấn đề gì, em cũng xin ủng hộ một phiếu. Lên mod rồi thì phải tích cực hơn và quan tâm hơn đến anh em đấy nhé Nhikhan!
  3. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Bạn thử cài bản 2.76 .Đăng ký bản này xong rồi update lên bản 3.0 xem sao. Cách này dùng okie. Đã thử rồi ko có vấn đề gì cả. Try again
  4. win6600

win6600 Thành viên

Được Like:
    88
    công nhận bản 3.0 này nhanh và cool hơn thật
    thằng lonelycastgames này làm cái gì cũng xịn thật. tôi update từ bản 2.76 lên chạy ngon lành
  5. anhnguyen

anhnguyen Thành viên

Được Like:
    4
    Đã dùng thử cách của bạn nhưng vẫn bị bắt đăng ký??????
  6. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Mình dùng cách này trên máy 6600 của mình chạy ngon lành ko bị vấn đề gì cả.Từ lúc down về chạy tới hôm nay mấy ngày rồi mà ko bị gì cả. Rất là okie.
    Cách mình làm như sau:

Cài SM 2.76 lên máy. Xong rồi register để sử dụng bản này. Sau khi register để sử dụng bản 2.76 xong thì cài bản 3.0 lên.Update nó là xong.

Bạn thử lại xem sao.
  7. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Mình nghe các bạn nói update Smart Movie từ 2.76 lên 3.0, nhưng mình tìm mãi không thấy mục update trong app này (mình đang dùng bản 2.76). Vậy cách update Smart movie từ 2.76 lên 3.0 cụ thể như thế nào các bạn vui lòng chỉ hộ mình nhé! Cảm ơn các bạn!
  8. vudq

vudq Thành viên

Được Like:
    63
    Bạn đang dùng Smart Movie 2.76 thì chỉ cần cài tiếp Smart Movie 3.0 đè lên là được ngay mà.
  9. win6600

win6600 Thành viên

Được Like:
    88
    chỉ cần chạy cài đè là nó tự cài đè lên bản cũ ông à. ông mà tìm chữ update thì có mà đến mùng thất mới thấy.
  10. anhnguyen

anhnguyen Thành viên

Được Like:
    4
    Đã Register bản 2.76 và cài bản 3.0 đè lên nhưng sau khi cài đè lên thì lại xuất hiện chữ register trong SM3.0. Mình đang xài N-Gage C. Có bạn nào cài N-Gage C được thì hướng dẫn cho mình . Cám ơn nhiều