Thảo luận về Smart Movie: Phần mềm xem phim AVI - FLV - MP4

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. kaukochi

kaukochi Thành viên

Được Like:
    0
    cho em xin nữa với. imei của em là : 359732005782110
    thanks nhìu nhìu
  2. haiduyvu

haiduyvu Thành viên

Được Like:
    419
    Tôi đem về dùng vẫn bị đòi connect
  3. tichau

tichau Guest

Mã đăng ký của bạn là 28645.
  4. toidalamtinanh

toidalamtinanh Thành viên

Được Like:
    26
    @ haiduyvu : anh remove sm cu trong may di. cai lai sm 4.01 va cai tiep sm loader. khi su dung thi chi vao sm loader . ko duoc vao sm.( tu nhien em ko danh duoc tv sry)
  5. dungech_no1

dungech_no1 Thành viên

Được Like:
    1
    hix. Bản này nó thấy dc mấy cái phim mình để chế độ ẩn lun hả pác. Lỡ bạn gái of mình mà mở lên coi mà thấy dc thì chit
  6. jusendq

jusendq Thành viên

Được Like:
    535
    Nếu thế thì bạn dùng 1 ctrình khác khóa file đó đi. Còn không thì bỏ phần đuôi của file đó đi, khi cần thì lại thêm đuôi vào.
  7. vietthanhster

vietthanhster Thành viên

Được Like:
    0
    cho tôi xin mã đăng ký với, IMEI của tôi là: 351863010437404
    Thanhks
  8. jusendq

jusendq Thành viên

Được Like:
    535
    K3y của bạn :64965
    vietthanhster and bill quang like this.
  9. ducvespa

ducvespa Thành viên

Được Like:
    2
    tai sao minh vao web tu may dien thoai nhung muon dowload nhac hay fim ko the dowload duoc va cung ko the xem duoc, co phan mem nao ho tro ko chi giup cho minh voi, minh dung n70

Nhắc nhở lần 1.
    Gõ tiếng Việt có dấu khi gửi bài viết.
    Tái phạm là lên bảng phong thần nha bạn.
    bill quang thích bài này.
  10. vinhtoan29

vinhtoan29 Thành viên

Được Like:
    114
    xin gửi cho các bạn bản mới nhất của SmartMovie (có thể chơi được các định dạng AVI, MP4, FLV). Tuy nhiên, Người Bạn vẫn thích sử dụng CoreCodec CorePlayer v1.30 hơn vì bản SmartMovie mới này chưa được bẻ khóa hoàn chỉnh.

Cách cài:
    - Cài file SmartMovie v4.00 S60 2nd.sis vào mobile.
    - Chạy file key trên PC để lấy mã bằng cách nhập EMEI vào ô Owner rồi nhấn Calc nhé. File này chạy được trên PC khi PC của bạn đã cài Microsoft .NET Framework 2.0
    - Cài file Smartmovie4_phate00.sis để batch. Chú ý: file này chỉ hoạt động khi máy bạn đã cài Python S60 1.4.0 trở lên.
    - Cài file Lonely.Cat.Games.SmartMovie.v4.01.S60.SymbianOS.By-Livelife.sis đè lên bản 4.00 là xong.

Sử dụng: Do bẻ khóa chưa hoàn chỉnh nên khi khởi động SmartMovie v4.01 S60 2nd trực tiếp thì ứng dụng bắt buộc phải check Internet để kiểm tra. Vì thế, bạn phải khởi động Smartmovie4_phate00 để ứng dụng này chạy SmartMovie mà không check. Lúc này, SmartMovie sẽ phát 1 đoạn video con mèo, nhấn back trở ra menu chính rồi sử dụng bình thường. Nhớ đừng xóa đoạn video đó nhé vì nếu xóa thì file patch vô tác dụng..Download: http://www.mediafire.com/?izgwybgmqz2

Nhắc nhở lần 1