Thảo luận về Smart Movie: Phần mềm xem phim AVI - FLV - MP4

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. DOAN DUNG

DOAN DUNG Ex-Mod

Được Like:
    1,466
    Chìa khóa cho bạn đây : 6349
    debor_vn2000 thích bài này.
  2. tungtmqn

tungtmqn Thành viên

Được Like:
    0
    huhu sao nó cứ bị check internet thế huuhuhu
  3. tungtmqn

tungtmqn Thành viên

Được Like:
    0
    huhuhu sao cái sm4.01 của tớ nhập key vào rùi nó bắt mình pải check internet vậy. uhuhu chảng xem đc j cả~X(
  4. tungtmqn

tungtmqn Thành viên

Được Like:
    0
    đâu mất rùi?************************************************************************?
  5. Virgo

Virgo Thành viên

Được Like:
    1,047
    Bản đó bị lỗi rồi,kiếm cái file khác mà cài thui:-b
  6. vinhtoan29

vinhtoan29 Thành viên

Được Like:
    114
    Cách cài:
    - Cài file SmartMovie v4.00 S60 2nd.sis vào mobile.
    - Chạy file key trên PC để lấy mã bằng cách nhập EMEI vào ô Owner rồi nhấn Calc nhé. File này chạy được trên PC khi PC của bạn đã cài Microsoft .NET Framework 2.0
    - Cài file Smartmovie4_phate00.sis để batch. Chú ý: file này chỉ hoạt động khi máy bạn đã cài Python S60 1.4.0 trở lên.
    - Cài file Lonely.Cat.Games.SmartMovie.v4.01.S60.SymbianOS.By-Livelife.sis đè lên bản 4.00 là xong.

Sử dụng: Do bẻ khóa chưa hoàn chỉnh nên khi khởi động SmartMovie v4.01 S60 2nd trực tiếp thì ứng dụng bắt buộc phải check Internet để kiểm tra. Vì thế, bạn phải khởi động Smartmovie4_phate00 để ứng dụng này chạy SmartMovie mà không check. Lúc này, SmartMovie sẽ phát 1 đoạn video con mèo, nhấn back trở ra menu chính rồi sử dụng bình thường. Nhớ đừng xóa đoạn video đó nhé vì nếu xóa thì file patch vô tác dụng.
  7. anhkudat

anhkudat Thành viên

Được Like:
    2
    ai cho minh cai link cua smart movie ban? full da~ crack moi nhat cua N7610 di .Minh can lam.nho la da crack nha.ko thi phuc tap lam.
  8. jimmy88

jimmy88 Symbian Top Contributor

Được Like:
    2,618
    chú ý tiếng Việt có dấu và từ nhạy cảm
    chưa thấy có bản Cr4ck bạn ah
    Nếu là lần đầu tham gia diễn đàn hãy đọc cái này
    Mã:
    [URL="http://gsm.vnshowthread.php?t=6147"][B][SIZE=2][COLOR=red]NỘI QUY DIỄN ĐÀN ![/COLOR][/SIZE][/B][/URL] 
  9. anhkudat

anhkudat Thành viên

Được Like:
    2
    các bạn ơi.Mình xài 7610, mà bây giờ mình mới dow cái Smart Movie bản 3.40 đã đăng kí code.Nó có đòi code nhưng mình đã có code và được đồng ý.Nhưng mà kẹt nỗi trong danh sách video của mình toàn đuôi 3gp.
    Cho mình hỏi có cách nào chuyển đuôi 3gp thành avi một cách nhanh chóng và tiện lợi không.Chứ mỗi lần xem video mà phải vào tận thẻ nhớ mà coi thì mệt lắm, vã lại không tua nhanh di được nữa chứ.
    Mà cái bản v3.40 này có thể xem được những video đuôi gì hả các bác.
  10. hunghg

hunghg Thành viên

Được Like:
    1
    Nếu bạn muốn đọc file 3gp hoặc mp4 trên smatmovie thì bạn phải cài bản 4.0 trở nên thì mới có thể đọc,bản 4.01 có ở trong diễn đàn này đấybạn tự tìm nhé.Còn trong trường hợp bạn muốn đổi từ 3gp thành avi thì phải sảu dụng phần mềm converter trên pc