Thảo luận về Sony Vivaz

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi chjcken8182, 30 Tháng tám 2010.

1. ngocbeo003

ngocbeo003 Thành viên

Được Like:
    0
    Sony Vivaz U5 bị loạn, đơ màn hình cảm ứng ....... Giúp em với huhu

Con U5 của em tự nhiên bị đơ màn hình cảm ứng, lúc được lúc không, lại bị loạn nữa. Có khi phải bấm mạnh mới được. Em ờ Hp đi hỏi mấy chỗ bảo ko biết sửa....
    Em đã up lại driver, reset *#7370, xóa gần hết phần mềm linh tinh đi nhưng vẫn không chuyển biến. đút túi quần 1 lúc bỏ ra là y rằng lại dính bóp, bấm mạnh mãi mới được. huhu. Giờ lại thêm bệnh không nhận thẻ. Vào phần quản lý vẫn có dữ liệu nhưng vào media ko có nhạc, video, picture mất hết. Pro giúp em với em xin cảm ơn.
    Xin lỗi vì em đã Spam
  2. nguyentam

nguyentam Thành viên

Được Like:
    1
    Màn hình cảm ứng bị lổi thì phải. bạn thử đến bảo hành nó thay cho
    U1 của mình mới bị tình trạng tương tự.
    bi giờ phải hack lại.
    TB: nhớ trả lại tình trạng nguyên thủy của máy trước khi đi bảo hành. nếu không sẽ bị xem là người sử dụng tự làm hư đó.
  3. ngocbeo003

ngocbeo003 Thành viên

Được Like:
    0
    cám ơn cậu nhưng mà Hàng Xách tay thì bảo hành kiểu gì :((
  4. ongtung

ongtung Thành viên

Được Like:
    0
    Vẫn chưa hack được con của nợ này hả mọi người....có mấy pacth làm cho nó kêu hay hơn mà không chạy đượm Rompacther thì vô dụng...
  5. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Lên Toàn Châu ha bạn, hãng sửa chữa của SE đó. Nó có nhận sửa máy xách tay luôn mà giá thì cũng OK ( chưa đem máy đi sửa lần nào nhưng biết chỗ thì chỉ lại bạn thui, không quảng cáo dùm [-( ).

Chịu chết thui bạn à, chờ Hello OX phiên bảng mới xem nó có hỗ trợ Vivaz hay không ha.
  6. quocnghia105

quocnghia105 Thành viên

Được Like:
    4
    hình như ko có bản hack phone dành cho em U5 này,đành phải sài bình thường thôi bạn ah
  7. atomega3

atomega3 Thành viên

Được Like:
    0
    tình hình là em cài sòt này vô máy vivaz "Swiss Manager Pro 3.0 FULL VI Kienvp-......." nó báo CPU CỦA MÁY CÓ 206 MHZ THUI À có phải là nó báo sai hay do nguyên nhân gì vậy các pro ....?
  8. sonyvivaz

sonyvivaz Thành viên

Được Like:
    0
    Youtube xem trong trình duyệt máy sao mờ quá, còn vào opera mini có cái xem được, có cái không. Không có cách nào xem youtube trên opera mini seo anh?
  9. ILLEGAL

ILLEGAL Thành viên

Được Like:
    236
    Vivaz hay bị lỗi cảm ứng lắm à các bạn?