Thảo luận về sự xung đột giữa các phần mềm trên Mobile

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    FontRouter xung đột với Spreadsheet ( Excel ) của bộ QuickOffice, làm cho chương trình này nhấn vào là out ra !
  2. pk6630

pk6630 Thành viên

Được Like:
    100
    Tôi cũng đang dùng FontRouter và bộ QuickOffice v6.0.166 khi dùng Spreadsheet ( Excel ) vẫn bình thường . Bạn đang dùng bản FontRouter và bộ QuickOffice v bao nhiêu nếu khác pm tôi đang dùng thì bạn nên cài bản như của tôi.
  3. take

take Thành viên

Được Like:
    2
    bạn có biết phần mềm freecoolcalls xung đột với những phần mềm nào ko? Anh em trên diễn đàn biết về vấn đề này chỉ bảo giúp với, em cài pm freecoolcalls sau khi cài đặt anable( active ) rồi thì khi quay ra gọi thử 900 nó tự chuyển ngược lại disable, mặc dù em vẫn add bài hát vào danh sách đc. Nếu ai biết liên lạc giúp với em qua mail : viet.cuong.0904@gmail.com. Xin cám ơn nhiều.
  4. tuan_langtu

tuan_langtu Thành viên

Được Like:
    21
    bác tri ơi giúp em cái nì với,chả là em xain n82 thẻ 2gb,mới đổi qua 4gb xài cho rộng cửa rộng nhà,nhưng em cài các pm vào thẻ thì có 1vđ xảy ra mong bác or các pro nào biết giúp em với.cái pm ghi âm Xelenx Lite cài vào thẻ mới khi em vào nó cứ báo là Please reinstall application ,khi em đưa thẻ cũ vào thì lại vẫn xài bình thường,khổ nỗi cái ghi âm này quan trọng với em lắm,nếu k em remove nó đi rồi.rất mong nhanh chóng được bác và các pro khác giúp cho
  5. cofer_tqc

cofer_tqc Thành viên

Được Like:
    127
    Bỏ thẻ cũ xong remove, rồi đưa thẻ mới vào cài lại, không thì cài vào máy thế thì có thể dung cả 2 :D
  6. tuan_langtu

tuan_langtu Thành viên

Được Like:
    21
    đã test thử nhưng vẫn vậy,hix mỗi lần nâng đời thẻ sao khổ thế
  7. awp1323

awp1323 Thành viên

Được Like:
    769
    cài nó vào bộ nhớ máy:D thế là chả phải lo thay thẻ j cả. chọn chỗ đặt file ghi âm là trên thẻ :)
  8. tuan_langtu

tuan_langtu Thành viên

Được Like:
    21
    vẫn k được bác àh.em mới cài pm 1.02 thay 1.01 thì nó lại hiện lên chữ DRM Common Solutions is missing Please reinstall application
    pro nào biết chỉ dùm em với.sẵn bác nào biết cách sao chép tn từ thẻ cũ sang thẻ mới thì chỉ giáo em luôn với.em vào E:\private\1000484b ở thẻ cũ copy vào ổ C rồi move vào thẻ mới nhưng vẫn k được
  9. tuan_langtu

tuan_langtu Thành viên

Được Like:
    21
    ACM + Mobisophy.Interactive.Voice.Call.Master = ****?

các bác ơi nếu mình cùng khởi đồng 2 thằng này cùng 1 lúc,ACM thì để chặn cuộc gọi,MIVCM thì để ghi âm cuộc gọi.k biết có được k nhỉ.mong các bác chỉ giáo dùm đệ với chứ xài cái thằng Xelnex Lite để ghi am thấy bực bội về vụ phím * này quá
  10. anuilong

anuilong Thành viên

Được Like:
    6
    mình không biết là máy mình bị xung đột , hay gì nữa , lâu lâu là máy tự động remove thẻ nhớ ... ví dụ mìng đang nghe nhạc , hoặc mở 1 ứng dụng gì thì nó tự động remove thẻ nhớ tắt hết ứng dụng cài trên thẻ , phải rút thẻ ra gắn vô sài tiếp, mình sài 3250 FM4.6. không biết ai bị như mình hok ****?
    ah mình sài thẻ 2g , hồi trước không sao nhưng bi giờ nó lạy vậy .... nhờ các bạn chỉ giúp:((