Thảo luận về TTpod: Phần mềm nghe nhạc mới

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    cái này hình như nó đòi hỏi bạn phải có thiết lập cấu hình internet trong máy của bạn,của mình có cấu hình gprs của vinaphone nên khi cài ko thấy hiện tượng này, bạn thử thiết lập và cài lại xem sao
  2. toidalamtinanh

toidalamtinanh Thành viên

Được Like:
    26
    anh tim@ chữ kí của anh có ý gì thế
  3. n2ln2l

n2ln2l Thành viên

Được Like:
    82
    Mình dùng Mobi chat và vào wap được mà. Bác có thể nói rõ hơn chút không
  4. manvewar

manvewar Thành viên

Được Like:
    2
    Mình xin góp ý về phần dịch một chút.Bạn nên sắp xếp lại 1 số chữ ngắn gọn lại nhìn cho khoa học vd "Tùy chọn" thành Menu hoặc là "Chọn",tương tự là "Hủy bỏ" thành "Bỏ".....
    Nói chung đây là soft nghe nhạc tuyệt vời nhất từ trước đến nay.Mong bạn ngày càng hoàn thiện hơn nữa sản phẩm của mình nhé :-bd
  5. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    bạn dùng máy gì vậy, có người dùng 7610 khi cài vào cũng báo lỗi như bạn sau khi 4mat thì lại cài đc bình thường có khi nó xung đột với chương trình nào đó cũng nên
    Cám ơm bạn nhưng mình nghĩ là ko nên sửa lại chỗ đó bạn ah.Khi bạn đang ở các giao diện chính bạn ấn "Tuỳ chọn" có sẽ hiện bảng lên và hiện "Chọn", còn "Huỷ bỏ" để cho nó đủ nghĩa, với lại TTpod có chức năng chạy chữ cứ vài giây là nó lại tự động chạy từ phải qua trái, bạn để ý là thấy ngay
  6. thanhtungsx

thanhtungsx Thành viên

Được Like:
    207
    vuong234, anh3nam, HuyTim and 32 others like this.
  7. thanhtungsx

thanhtungsx Thành viên

Được Like:
    207
    Chà chà bên này pác Tú mình được ủng hộ ghê nhỉ ! =D>
  8. manvewar

manvewar Thành viên

Được Like:
    2
    Mình biết là nó có chạy chữ nhưng thực sự nên để nó đứng yên thì có lẽ ổn hơn bạn ạ.Dù sao cũng thanks bạn đã share phần mềm bổ ích này, tiếp tục phát huy bạn nhé =D>
  9. manvewar

manvewar Thành viên

Được Like:
    2
    Nhân tiện bạn share luôn cho mọi người mấy cái Skin của TTpod và cách hướng dân chi tiết để có lyric luôn đi
  10. manvewar

manvewar Thành viên

Được Like:
    2
    Mấy bắc này chận chân hơn bác manhtu rồi, người ta post trước pm này mấy ngày trước rồi.