Thảo luận về TTpod: Phần mềm nghe nhạc mới

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. boyngage

boyngage Thành viên

Được Like:
    205
    hix nó có dùng được cho ngage không mấy bác....chắc là không rồi...bùn 5 giây
  2. Hà Anh Thiện

Hà Anh Thiện Ex-Mod

Được Like:
    2,868
    không được thì thôi! hì hì!!!!!!! bạn dùng phần mềm khác đi! có nhìu cái cũng hay mà!!! hehe
  3. rua8x

rua8x Thành viên

Được Like:
    23
    Nhưng tập ttb đó làm sao để tạo vậy Joker? Mình có search thử nhưng ko bít cái nào để tạo tệp ttb hoặc chỉnh sửa. Chỉ giùm mình nha. Thanks nhiều :x
  4. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    Muốn tạo được file TTSplash thì bạn chỉ cần 1 ảnh bằng cỡ màn hình(176x208) hoặc nhỏ hơn, sau đó convert sang dạng *.mbm rồi đổi tên thành TTSplash.ttb và copy vào !:\TTPOD\Splash là được thôi. Còn muốn sửa skin thì phải dùng phần mềm làm hẳn hoi chú không làm theo cách này được.
    vuong234, rua8x, muabuoncb1 người khác thích bài này.
  5. thanhtungsx

thanhtungsx Thành viên

Được Like:
    207
    Em gửi dùm anh cái Ct convert sang dạng *.mbm luôn nhé . Thanks pé Tú nhiều . :D
  6. nguoiqualoicu

nguoiqualoicu Thành viên

Được Like:
    75
    Của ông anh đây nhé. Image Converter 1.0.

Các file đính kèm:

thenho, locthuyforever, great and 5 others like this.
  7. junbajo

junbajo Thành viên

Được Like:
    0
    mấy bác cho em hỏi tí, cái này chắc có phải là lỗi của GPRS k? Sao hum qua tải TTPOD về rồi, nghe hay lắm, còn hum nay thì bị dòng chữ: Cannot create sesion. Is internet access point confiqured. Exiting app.rồi sau đó nó hiện TTpod lỗi 3,-1. bó tay luôn rồi đó, em kiểm tra lại thì GPRS bình thường, còn Remove cài lại thì cũng lỗi như thế! chẳng hĩu sao nữa! Mà hồi mới cài khi mở bài nhạc thì nó ũng có hiện kết nối GPRS nữa, không biết là sao cái em chọn NO... không biết có trục trặc gì không? Giups em với!
  8. n2ln2l

n2ln2l Thành viên

Được Like:
    82
    Có một điều chắc chắn là bị xung đột phần mềm. Tớ đã từng bị như vậy mà hỏi đâu cũng không được thế là tháo từng chương trình một và đi đến kết luận là xung đột với bộ :"All In One os7_os8.sis" dùng để chơi game N-Gage. Nếu bạn có chơi game N-Gage thì bạn xem lại. Tớ cũng mong rằng mọi người dùng phần mềm này bị xung đột với soft nào mà khắc phục được thì post lên cho anh em rút kinh nghiệm.
    Chúc bạn thành công vì thằng TTpod này hay tuyệt.:-?
    HuyTim thích bài này.
  9. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    ah đúng rồi,trc mình có cài mấy game Ngage chơi thì do bộ Libs của nó cũng ko vào đc mạng,giờ mình chỉ chơi mỗi Fifa nên vẫn vào đc bình thường
  10. Binkutebin

Binkutebin Thành viên

Được Like:
    78
    Anh manhtu ơi anh đưa link lên 4shared giùm em,link đó em không down được.Thank anh trước nha