Thảo luận về từ điển cho OS9.1

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG VĂN PHÒNG - TỪ ĐIỂN' bắt đầu bởi tattat, 30 Tháng mười 2006.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. digitalknight

digitalknight Thành viên

Được Like:
    15
    Ai biết tiếng Trung thì đăng ký rồi share acc cho anh em đi. Chứ anh em biết điền thế nào cho đúng mà đăng ký.
  2. trungvn20012001

trungvn20012001 Thành viên

Được Like:
    1
    đã down xong rồi nhưng cài đặt thế nào đây bạn gì ơi chẳng hiểu làm sao nữa
  3. trungvn20012001

Được Like:
    1
    máy mình kô đọc được tiếng Trung thì làm sao đây bạn gì ơi hu hu Có ai giúp được mình không
  4. tattat

tattat Thành viên

Được Like:
    32
    bạn dùng winrar mở nén ra, sau đó chép diệu trong 3 file : private, resource, sys vào thẻ nhớ, máy sẽ tự động install , chúa thành công
  5. trungvn20012001

Được Like:
    1
    cài xong rồi nhưng không đọc được font tiếng Trung, hu hu làm thế nào bây h các bác tiền bối ơi
  6. blackcode

blackcode Thành viên

Được Like:
    18
    nhưng mà khi cài xong máy mình ko hiểu tiếng trung, hiện toàn ô vuông ko hà, phải làm sao đây. phải flash fireware thành bản tiếng trung hả,. ^_^
  7. 270187

270187 Thành viên

Được Like:
    20
    cài lại tiếng Trung chứ biết sao giờ..blackcode di cài..về thông báo lại cho tớ biết để xem có nên đi cài lại ko nha..hehe..nếu ko mún máy hiện lên từng ô vuông khó chịu.
  8. tattat

tattat Thành viên

Được Like:
    32
    máy của mình cũng không được tiếng trung, chỉ sử dụng được Anh-Anh thôi, nếu bạn muốn sử dụng được từ điển anh-hoa, hoa-anh thì phải ra nokia care cài lại máy có font tiếng trung nha, nhưng mà mình thử rồi, nếu cài lại thì sau này lên mạng, hoặc cái file có tiếng việt không còn đọc được đâu.
  9. tricong

tricong Thành viên

Được Like:
    1
  10. blackcode

blackcode Thành viên

Được Like:
    18
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.