Thảo luận về từ điển cho OS9.1

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG VĂN PHÒNG - TỪ ĐIỂN' bắt đầu bởi tattat, 30 Tháng mười 2006.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KenzoX7

KenzoX7 Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn nói sao mình không hiểu nè . Bản thương mà bạn nói là bản nào thế bạn ? còn bản này là bản gì vậy bạn ?
  2. NokiaN80

NokiaN80 Thành viên

Được Like:
    4
    Đúng rồi mình đả setup vào Nokia N80 của người em firmware cũ 3.xxx.xx thì đùng mới nghe được tiếng. Nhưng firmware cũ nó rất là chậm khi đánh chữ.
    có lẽ mình đả update firmware mới 4.xxx.xx cho nên không nghe tiếng. Còn về phần đánh chữ thì rất nhanh.
    Firmware cũ dùng cái gì cũng chậm!!!!!
  3. NokiaN80

NokiaN80 Thành viên

Được Like:
    4
    Từ Điển Anh-Viêt s60 3rd (N80) vào đây lấy!!!!!

Tù điển này là M-Dict 110,000 từ, file nó là Jar . Mình đã làm icon lớn dùng cho N80 và bỏ hình N95 vào trong từ điển background.
    Download Từ điển N80 4mb
    N73, N93...Từ điển Download 4mb (original) chua thay đổi.
  4. NokiaN80

NokiaN80 Thành viên

Được Like:
    4
    Lac Viet mtd Anh-Viet s60 3rd [thông tin!]

Giờ có lẽ phải chờ từ điển Lạc Việt mtd Anh-Viet cho s60 3rd. Nếu bạn nào biết tin gì về từ điển nầy khi nào sản xuất. vui lòng post lên cho mình biết và củng có lẻ rất nhiều người trên đây củng muốn biết!
  5. nguyenpa

nguyenpa Thành viên

Được Like:
    353
    ở đây có đầy đủ các từ điển Java luôn nè, E_V, P_V ................= java nhưng chậm.=))=))=))=))=))
  6. trieunam

trieunam Thành viên

Được Like:
    117
    Sản xuất thì phải bán đc cơ.Lậu nhiều,ko có bản quyền nhiều thì sao thu lợi đc mà sản xuất.
  7. nguyenpa

nguyenpa Thành viên

Được Like:
    353
  8. SET610

SET610 Thành viên

Được Like:
    2
    Hehe, bác turbo con CPU của đt bác đi, em cài có 2ph à :rolleyes: . Nói chứ có xài là wí roài, keke. Đã thanx bác roài. Mà cái này bi nhiu từ dzị bác ? Thấy 12MB choáng, chắc hơn 110,000 từ của M-Dict hén :confused:
  9. ht2

ht2 Thành viên

Được Like:
    21
    267000 từ AV-VA
    Chính xác là gần 160000 từ AV và 110000 từ VA
    Quan trọng là từ điển này hỗ trợ nhập TV cần tra chính xác = kiểu gõ telex chứ ko phải là TV ko dấu đâu nha. Cái này còn hiển thị phiên âm quốc tế nếu máy của bạn có hỗ trợ font
  10. aphongs

aphongs Ex-Mod

Được Like:
    225
    báo cáo các bác là tẽt tốt trên con 3250 không gặp vấn đề gì cả,ai chỉ tui cách pót hình cho nó nhanh nhanh 1 chut,tui pót lên cho coi
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.