Thảo luận về từ điển MdictPro dành cho Mobile

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG VĂN PHÒNG - TỪ ĐIỂN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. guilty0909

guilty0909 Thành viên

Được Like:
    90
    Mình dùng E71. Đã down bản 2.0 về cài rồi. Sau đó down data của VIETANH và ANHVIET về đã cho vào 1 thư mục trong thẻ nhớ. Xong chạy thì cứ báo là ko tìm thấy
  2. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    bạ. mờ phần mềm lên. ờ giao diện tiếng việt thì --> lựa chọn --> tìm từ điển .
    sau đó bạn chờ phần mềm dò file dữ liệu và cập nhập là ok
  3. guilty0909

guilty0909 Thành viên

Được Like:
    90
    chẳng thấy đc rì cả. Vẫn cứ not found. Bạn nào cho mình xin cái data ANH VIET -- VIET ANH mình down về copy xem co đc ko.
  4. VU HEO

VU HEO Thành viên

Được Like:
    2
    Mình down bản 2.0 về mà sao khi cài vẫn là bản 1.0 là sao các bác. Có bác nào có link tốt hơn cho mình xin với
  5. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Bạn thử file này xem! Mình sẽ upload cho bạn file mình đã cài đặt nhé!
    Mã:
    [URL]http://up.4share.vn/f/3507060507030302/MDictPro.v.2.0.S60v3.FoXPDA-OSViet.sis[/URL]
  6. killvn

killvn Thành viên

Được Like:
    1
    Bác nào cho em link bản cài đặt cở rờ cho S60 V2 với @@

Mấy cái link cài đặt đã cờ rờ trong Topic không dành cho máy S60 V2 của em :(( ! Cao nhân nào giúp với @@ ... danh sách hỗ trợ của phần mềm rõ ràng là có Nokia N72 mà :((

Em dùng N 72 :(( S60 - V2 ạ :((
  7. polo102

polo102 Thành viên

Được Like:
    0
    Cac Bro cái này có cài đc trên Nokia C5 5M (c500.2) ko ?......... Cài đc.. Mong các Bro chỉ cách sét úp... Thanks ^^
  8. ducmu

ducmu Thành viên

Được Like:
    0
    mình đang dùng mdict pro 3.0 (lúc cài báo thế) còn file cài đặt ghi mdict pro s9

nó yêu cầu key, bạn nào có key ko cho mình với, imei của mình là: 356267048864370
  9. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Xài bản 2.0 đã cr rồi đi bạn, có trong thread này đó. Bản 3.0 chỉ là bản beta test, nhưng cũng đã ngưng hỗ trợ, vả lại data cũng không khác biệt đáng kể đâu bạn à.
  10. ducmu

ducmu Thành viên

Được Like:
    0
    oh cái bản 2.0 fix (link đc dẫn ở post 1) thì link megaupload die rồi, bạn có link nào khác ko share mình với

căn bản là thế này, trc khi cài thành công bản 3.0 mình đã thử cài đủ các loại bản 1.0 , 1.5, 2.0, 3.0, 3.2 từ nhiều nguồn khác nhau nhưng ko chạy đc. Tự nhiên cái bản này (ghi là 3.0) lại chạy đc -> mình nghi là bản 2.0 ở topic này cũng ko chạy đc :(

mà cho mình hỏi chút về dữ liệu: mình cũng dow dữ liệu từ nhiều nguồn khác nhau và thấy nó có các dạng
    . mdx .idx .mbm .mict
    và bản 3.0 mình đang cài thì là dạng .mdp
    (file phát âm thì tất cả các bản đều là .dat)

vậy dạng file nào đúng là file từ điển mdict?