Thảo luận về Vietmap: phần mềm bản đồ và dẫn đường Việt Nam

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG DU LỊCH, BẢN ĐỒ, GPS' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. monkeythuduc

monkeythuduc Thành viên

Được Like:
    4
    máy em là E71 , em hackphone không dùng roompatcher để hack, dùng phần mềm SafeMgr để chép file installserver vào thư mục Private để hack (phần mềm SafeMgr có thể vào file Private , xplorer không thể vào thư mục private nếu không dùng roompatcher)
    thanks anh
  2. minhcuongpro1234

minhcuongpro1234 <b>Symbian Top Contributor</b>

Được Like:
    592
    Em có thể dùng Nortron Symbian hack hoặc antivirus hack rất nhanh và dễ, không cần chép fle gì hết
  3. monkeythuduc

monkeythuduc Thành viên

Được Like:
    4
    safemgr là chương trình virus đó anh, em dùng cách đó để hack, dùng cách đó thì xplorer không vào được thư mục private (nếu dùng roompatcher thì xplorer thấy được ), nhưng safemrg thì vào được thư mục private,
    em tìm mãi trên mạng không có ai bị lỗi như em, chắc máy em có vấn đề rùi, nhức cái đầu quá
  4. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    ừ để mình thử nghiệm lại sẽ báo bạn sau
  5. monkeythuduc

monkeythuduc Thành viên

Được Like:
    4
    cám ơn anh, hy vọng anh tìm ra lỗi giống như em, em đi ra ngoài đây. bb a, thử giúp dùm em nhe
    anh sài điện thoại gì vậy, em mới xài cái E71 của bà xã, trước đây em xài HTC (windows mobile) và Iphone (IOS) em cài việtmap không bị vấn đề gì cả. Nếu có dịp thì em cũng tính xài thử androi nữa :)))))
    minhcuongpro1234 thích bài này.
  6. monkeythuduc

monkeythuduc Thành viên

Được Like:
    4
    anh cho em file cài đặt và đata mà anh update thành công đi, có thể là do em dùng file crack của ông này, nhưng data của bà kia, hông chừng nó lỗi ( vì em vào download file nó bị lỗi do từ năm 2009 nên em phải download từ nhiều nguồn khác nhau)
  7. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    trên này mình không đính kèm tập tin cho bạn được, hình như GSM bỏ tính năng nay rồi thì phải
  8. monkeythuduc

monkeythuduc Thành viên

Được Like:
    4
    anh update qua trang web trung gian đi, mediafire chẳng hạn, nếu anh không có user và pass em gửi
  9. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    Gửi bạn file cài đặt https://www.mediafire.com/?zkj1j8m9dur27mq
    data thì bạn cứ tải trên này bản mới nhất về chép vào là được
    monkeythuduc thích bài này.
  10. monkeythuduc

monkeythuduc Thành viên

Được Like:
    4
    cám ơn anh em download file của anh rùi, nó khoảng 1,9Mb, còn các file em download khoảng 700kb, không biết phải đó là nguyên nhân không để em thử cài lại nhe, thanks