Thảo luận về vnPhoneDirectory - Tra cứu danh bạ điện thoại - phiên bản free

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi hieuvpn, 14 Tháng một 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. phanhien

phanhien Thành viên

Được Like:
    158
    Đề nghị bác hieuvpn làm thêm phần tự refresh lại cho một tool mới chuyên dùng cho Hà nội để anh em làm vụ data HN. Bác xem có thể nghiên cứu được không? chứ cứ F5 hoài thế này thí chết.:D
  2. dangem

dangem Thành viên

Được Like:
    140
    cái này thì có rồi mà, Anh CHieutruc có đó, nhưng máy nào có cài cái gì đó thì nó không hoạt động được, mình cũng là nạn nhân như bạn nè có yêu cầu thì cũng vậy thôi. ai mượn máy mình không chạy được chứ không phải mấy anh ấy chưa đưa đâu bạn ơi :(( :((
  3. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Có tools bên VDC tự động Auto Refesh hông vậy bồ :-/ nếu có thì nhờ MOD gởi cho mình ha. Nhiều khi để máy chạy qua đêm, đến sáng thì nó bị ngắt kết nối nên chẳng tải được gì cả. Làm để mạng cả đêm mà chẳng thu được kết quả gì, với lại cái CE không biết đã Fix lỗi chạy Auto chưa nữa. Chán cài thêm soft hỗ trợ lắm, chỉ tổ ngốn Ram thui [-(
  4. doicohon

doicohon Thành viên

Được Like:
    6
    Băn khoăn khi tìm update của vnPhoneD

Mình rất thích phần mềm vnPhoneD của anh hieuvpn. Tuy nhiên không thường xuyên online để cập nhật được các bài viết về vnPhoneD. Và mỗi lần muốn xem vnPhoneD đã được cập nhật đến phiên bản nào, data nằm ở đâu, mình đều phải đọc 1 lèo ở 2 topic :vnPhoneDirectory - Tra cứu danh bạ điện thoại
    Chung tay góp sức lấy dử liệu danh bạ điện thoại cố định cho VnPhoneDir rất vất vả? Mình tự hỏi sao anh hieuvpv và anh Chiêu trực không mở 1 topic chỉ dành riêng cho việc cập nhật phiên bản mới và data mới nằm ngay đầu để mọi người có thể biết thông tin nhiều hơn.
    hieuvpn, keke05 and caomanhcuong like this.
  5. huythai48

huythai48 Thành viên

Được Like:
    16
    Mấy anh làm ơn cho hỏi thăm, máy N82 nâng cấp lên FW.30 có cài dc VnCE2.0 ko vậy? Xin cám ơn!:>
  6. banong

banong Nick Vi Phạm

Được Like:
    2,829
    huythai48 thích bài này.
  7. vpphien

vpphien Thành viên

Được Like:
    0
    Anh ơi cho em xin cái signed đi !!! em xài Nokia N85 ko có hack đc, hix. Mong các bá giúp em dùm em thanks rất nhiều.
    imei: 356376020863845

File cer bạn qua đây tham khảo nhé
  8. clown83_iir

clown83_iir Thành viên

Được Like:
    7
    túm lại là đọc 1 hồi không hiểu là bi h có chương trình danh bạ này không các bác..muốn lòa thì phải đáp ứng điều kiện gì dzij8->8->
  9. QUANGHOA1812

QUANGHOA1812 Thành viên

Được Like:
    75
    Không hiểu bạn phát biểu gì nữa!?
  10. hungphong276

hungphong276 Thành viên

Được Like:
    10
    Hãy giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt
    QUANGHOA1812 thích bài này.
Trạng thái chủ đề: