Thảo luận về vnPhoneDirectory - Tra cứu danh bạ điện thoại - phiên bản free

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi hieuvpn, 14 Tháng một 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. anton

anton Thành viên

Được Like:
    3
    Em đã gửi data cho Bác rồi nhé! Nhưng dữ liệu này chưa thêm số 3 sau 38 Bác ạ. Bác giúp luôn nhé!
  2. leesang

leesang Thành viên

Được Like:
    93
    Ở diễn đàn ai mà cũng như bác Hiếu thì chắc anh em ta sẽ viết đc 1 hệ điều hành cho đt made in VN luôn wá. Hay lắm hiếu ơi. đề nghị admin thưởng cho hiếu nhiều điểm vào.

Một PM free mà thấy anh em yêu cầu nhiều thứ wá cũng khó đáp ứng chẳng hạn như auto run liệu có cần thiết ko. trong khi đa số các máy đời N này cho phép ta chọn phím tắt ở ngoài thì mình vào setting mà cài cho nó 1 cái phím tắt là xong. Còn Icon hả nếu làm đc càng tốt còn ko làm đc thì có 1 pm hữu ích vậy cũng wá đã rồi. riêng phần chữ thì đúng là hơi nhỏ nếu sửa lớn hơn tí thì tuyệt lắm. Nhưng cái cuối cùng mình quan tâm vẫn là data. À mấy hôm nay trang symbiansign ko còn cho free nữa nếu có phiên bản mới bạn cố gắng sign luôn hoặc viết pm khỏi cần sign nhe.

Cho mình hỏi tí nhé hiếu trong mình muốn thêm 1 vài chi tiết vô bộ data ví dụ như số đt là 9871324 nguyễn huy huệ 61/1đ phạm văn chiêu p12 gv AHC0207-1211-65 chữ bôi đậm là phần mình muốn thêm đó nhưng đây chỉ là 1 số thôi mình muốn làm nhiều lắm. Hãy chỉ cho mình cách sửa và thêm số với nhé. Hoặc chỉ cho mình cài hẳn thêm 1 bộ mới toanh dùng chung với bộ data cũ của hiếu với nhé. Hoặc nếu có thể thì mình up hẳn bộ data của mình nhờ hiếu làm cũng đc.

Nếu hiếu có mail cho mình địa chỉ mình gửi vào. cám ơn nhiều nhé.
  3. lamphibang

lamphibang Thành viên

Được Like:
    343
    bác down file 00.zip về,giải nén ra rùi dùng notepad mở file đó lên,tha hồ mà chỉnh sửa(sau khi làm xong nén lại bằng winzip là được),chi tiết chỉnh sửa đã được nói rõ trong room này rùi,bác chịu khó đọc lại mấy trang trước nhé:D
    leesang thích bài này.
  4. nguyenpa

nguyenpa Thành viên

Được Like:
    353
    vnphonedir_signed-2.12(2)

vnphonedir_signed-2.12(2) không cần sign :D:D

Các file đính kèm:

phucliem and dungp2011 like this.
  5. anton

anton Thành viên

Được Like:
    3
    Bác Hieuvpn ơi! Nghệ An đang ngóng chờ
  6. phucliem

phucliem Thành viên

Được Like:
    64
    NguyenPa ơi cho hỏi bản 2.12 bác mói up lên là bản mới nhất có thể thể hiện hết các data phải ko ạ. thanks
  7. hacbaoakt

hacbaoakt Thành viên

Được Like:
    0
  8. hieuvpn

hieuvpn <b>Symbian & Android Top Contributor</b>

Được Like:
    645
    HELP : Cần giúp đỡ chuyển file DBF sang định dạng của excel !!!!
    Mình đã nhận được data nghệ an của bro bomat8888 gửi nhưng mãi vẫn không làm được do không convert qua các định dạng khác được. Anh em ai có biết về DBASE-FoxBase-FoxPro-Fox4win giúp dùm nhé, mình không chuyên về "cáo" lắm :D. Nếu được vui lòng để email lại mình sẽ chuyển file DBF qua.
    Thnx anh em
    hieuvpn
  9. anton

anton Thành viên

Được Like:
    3
    Thôi bác ạ, em đang nhờ bên Bưu điện họ chuyển ra file excel, khi nào xong em gửi lại bác.
  10. mobileman

mobileman Thành viên

Được Like:
    258
    để em thử xem thế nào! duongquoctung@gmail.com . em sẽ cố gắng thử, nhưng bác đừng hi vọng quá hihi
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.