Thảo luận về vnPhoneDirectory - Tra cứu danh bạ điện thoại - phiên bản free

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi hieuvpn, 14 Tháng một 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tichau

tichau Guest

Cái này data mà có dấu đầy đủ và nhiều như KPD thì hay nhỉ.Mình xài chung với KPD 2.3 luôn nhưng chỉ tiếc là ít data và không có dấu thôi :D .Nó có cái hay là cập nhật được những vùng mới tách quận,vd như số nhà mình chẳng hạn:08 8608635 thì KPD là đường hương lộ 2 f18 tân bình nhưng vnPhoneDirectory là thoại ngọc hầu f phú thạnh quận tân phú :D .
  2. Quân_valour

Quân_valour Thành viên

Được Like:
    1,376
    bác hiếu ơi ! sao data tỉnh thái bình it quá không cập nhật đầu sô 036971, 036955,036951 thế . bác có thể giúp em hoàn thiện được không ? em cảm ơn bác . hay bác có cách nào chuyển dữ liệu của kdp sang không giúp em được không bác
  3. tichau

tichau Guest

Data ít chính là nhược điểm của phần mềm này.Hy vọng là hieuvpn sẽ update được data nhiều hơn trong thời gian tới :D .
  4. dazanh

dazanh Thành viên

Được Like:
    2
    có danh bạ Hà tây không các bạn ơi! cho mình xin với!
  5. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Hà tây sát nhập vào HN rùi chắc ko cần phải có danh bạ nữa ! ^^
  6. hieuvpn

hieuvpn <b>Symbian & Android Top Contributor</b>

Được Like:
    645
    dungp2011: Đúng là có lỗi cập nhật dữ liệu khi đang nhấn phím # mà có cuộc gọi đến. Bản sửa lỗi đã có, bro dơnload lại nhé.

@ALL: Bản mới nhất 4.5(1) có :
    1/ Sửa lỗi cập nhật dữ liệu do bro dungp2011 phát hiện :D
    2/ Icon : Mình tự làm nên k được pro, anh em ai bít design giúp với
    hihihi and dungp2011 like this.
  7. tocnau

tocnau Thành viên

Được Like:
    7
    oh !! bác qua mặt luôn smartmovie về phát hành version mới luôn rồi đấy, hehehe !! thanks bác nhiều về sự nhiệt tình đóng góp,khi nào ra version nào mà chử to lên đây bác ,mình chỉ chờ mổi chuyện ấy thôi, cái này mình đã góp ý kiến từ ngày đầu mà đến nay vẫn chưa thấy fix đc :(( :(( ,mắt mình thì lại yếu quá nên có thấy báo địa chỉ mà ko đc đọc đc gì cả
  8. hieuvpn

hieuvpn <b>Symbian & Android Top Contributor</b>

Được Like:
    645
    @tocnau: gửi cho mình cái screeenshot chữ nhỏ trên máy bro, mình ưu tiên làm riêng 1 bản chữ to :D . vì 3rd có nhiều dòng máy quá, nên mình k bit phải làm to chữ cho dòng nào

hieuvpn
    gpc_vms thích bài này.
  9. gpc_vms

gpc_vms Thành viên

Được Like:
    15
    Theo em hiểu thì data của phần mềm này được tổ chức rất đơn giản.Vậy sao chính chúng ta không tổ chức thành nhóm để tự cập nhật data cho chính chúng ta.Bác hieuvpn sẽ có cách để chính anh em chúng ta tự cập nhận data rồi để bác ấy update như thế có lẽ sẽ nhanh và hoàn thiện hơn.

Có gì không phải các bác bỏ qua nhé.
    hieuvpn thích bài này.
  10. gpc_vms

gpc_vms Thành viên

Được Like:
    15
    hihihi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.