Thảo luận về vnPhoneDirectory - Tra cứu danh bạ điện thoại - phiên bản free

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi hieuvpn, 14 Tháng một 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. petrus1105

petrus1105 Thành viên

Được Like:
    1,665
    Em ủng hộ ý kiến này.Nên chỉnh giao diện sang tiếng Việt có dấu để pm pro hơn nữa :D.
  2. hieuvpn

hieuvpn <b>Symbian & Android Top Contributor</b>

Được Like:
    645
    Nếu mọi người đồng ý như vậy thì làm menu tiếng việt luôn :D ai ra ô vuông thì bro dangduc support :D
    hieuvpn

3250 không có keyboard, pó tay rồi bro ơi. Thử mấy cái firmware mới xem sao. Hồi đó mình xài E 51 cũng có gõ TV đó

Font 18 :D, Chắc la to che hết cái màn hình luôn
    dangduc, petrus1105 and Hoang An like this.
  3. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Great ! Bác hiếu tuyệt vời ! Của bác hơn đứt cái KPD hihi ! Híc ! Nhưng cái web : http://bony.macatung.com/DBDT/ nó cứ sao ý ! Thỉnh thoảng em vào chẳng có được mà vào giờ ko thấy data các tỉnh thành thế mới ức chế
    Làm font vừa vừa thôi bác ! Font 18 sợ to quá !
  4. petrus1105

petrus1105 Thành viên

Được Like:
    1,665
    Trong chức năng thao tac=> chinh font em chơi cỡ 20 nên cái N73 nhìn đúng đã luôn :D.

Có cách nào để chuyển data có dấu của KPD thành data của vnPhoneDirectory không nhỉ ? :D.
  5. tiachopxanh291

tiachopxanh291 Thành viên

Được Like:
    45
    Oài. Font 12 là ok bác à. 18 thì nó to như con nghỗng ấy. Còn 3250 không kiếm được keyboad à. hic. Chán như con gián.
    Menu tiếng việt luôn đi bác. Không dấu nó cứ làm sao ấy :d

Vụ này mà được thì .... :D
  6. nguyenducthao

nguyenducthao Thành viên

Được Like:
    404
    Bác hieuvpn xem lại giùm đi. Máy E61 của mình không thay đổi kích thước font chữ được.
    mhbdng thích bài này.
  7. petrus1105

petrus1105 Thành viên

Được Like:
    1,665

Cái này mà làm scroll cho tên và địa chỉ chạy từ dưới lên trên thì hay nhỉ :D.Giống như bên phần danh bạ của tôi mà chữ chạy ngang ấy :">.
  8. dinhchan79

dinhchan79 Thành viên

Được Like:
    7
    nhờ các bác chỉ giáo

Mình chép phần karaokelish vào,cứ mỗi lần mình vào danh bạ là nó báo bộ nhớ đầy,mình muốn loại bỏ phần karaoke đó ra thì phải làm cách nào nhờ mọi người chỉ giúp. Cảm ơn mọi người trước.
    Hoang An thích bài này.
  9. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Bạn muốn xóa bỏ phần karaoke một là xóa thủ công , 2 là bạn xóa file userdat trong E:/DBDT đi
  10. hieuvpn

hieuvpn <b>Symbian & Android Top Contributor</b>

Được Like:
    645
    ơ đừng làm thế :-ss. Import lại cái file này đi bro. Mai mốt mình sẽ đưa file này vào trong cùng file karaoke.rar luôn.
    hieuvpn

Các file đính kèm:

Hoang An and keke05 like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.