Thảo luận về vnPhoneDirectory - Tra cứu danh bạ điện thoại - phiên bản free

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi hieuvpn, 14 Tháng một 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Hot

+ Đã có thể dùng Kpd hoặc VnPhoneDir để Phân tích Số đẹp-Số tốt dựa vào bộ dử liệu Bốc dịch mà tôi mới soạn ra. Xem chi tiết tại đây, bắt đầu từ bài 471
    tichau and gsm66666 like this.
  2. tichau

tichau Guest

Đã có bản mới 7.19(1) : font bold
    Tải ở đây.

http://hieuvpn.googlepages.com/dbdtsymbians603rd

@hieuvpn:anh có thấy font còn bị lỗi nhỏ là cạnh huyền của số 4 nó bị phân chia thành 2 mảnh chứ không đậm :D.

3. skipper

skipper Thành viên

Được Like:
    0
    Các đại ca ơi, ai có dữ liệu data chuẩn không? Data em down về nhiều chỗ không chính xác quá!

Em tra số phone nhà em, nhà bạn em, mà nó ra toàn là công ty với xí nghiệp, khiếp
    !/:)
  4. tuphamba

tuphamba Thành viên

Được Like:
    1
    Mình cũng bị tự động thoát chương trình tương tự, vậy cho hỏi down file 9.zip ở link nào thì dùng được vậy? Mình thấy nhiều link cho data này quá! Thanks!
  5. traihp9001

traihp9001 Thành viên

Được Like:
    86
    sao mình cài vào N73 nó lại làm máy chạy chậm thế nhỉ?Ai biết giúp mình với
  6. bachngoc

bachngoc Thành viên

Được Like:
    6
    Chuyển Ngày Âm Dương

Bác hieuvpn ơi, mình có thể đổi năm dương lịch thành năm âm lịch Can Chi luôn được không bác.
    VD như dương lịch 30 tháng 4 năm 1975 thành âm lịch 20 tháng 3 năm Ất Mão và ngược lại

Cám ơn Bác nhiều nhiều
  7. hoangthanh21

hoangthanh21 Thành viên

Được Like:
    271
    Mình cũng dùng N73ME,máy mình cũng vậy đó.Chẳng qua dử liệu của nó nhiều nên vậy thôi.Không sao cả đâu.VN PhoneDirectory là phần mềm rất good đấy.Thân!;;)
  8. taivadlc

taivadlc Android Top Contributor

Được Like:
    110
    Bạn cho mình xin cái data mới daklak - daknong được không bạn, mình format lại máy quên lưu lại mất tiêu, down trên zshare thì dữ liệu cũ. Thank nhiều
  9. nguyen bao

nguyen bao Thành viên

Được Like:
    195
    ai có cái cái data mới của bình dương và TP.HCM cho mình xin với thank các pro nhiều
  10. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Hình như cái vấn đề Data các tỉnh thành không được quan tâm nhiều cho lắm hay sao mà thấy nào là phát triển lên version mới, nào là tra ATM, tra biển số xe, rùi lại tra ngày âm dương, tra tử vi v.v... . Chẳng lẽ đây là phần tập trung nhiều đến các vấn đề đó chứ hổng phải tra danh bạ sao? Data danh bạ không được mới thì làm sao tra được những số điện thoại mình cần tìm. Đồng ý với các bạn là các phần trên cũng rất cần thiết và đây là phần mềm Free nên cũng không thể đòi hỏi gì hơn nữa. Nhưng đã lập cái tiêu đề vnPhoneDirectory - Tra cứu danh bạ điện thoại thì phần danh bạ cần đầu tư là chính, khi đã hoàn thiện phần danh bạ thì ta mới phát triển thêm các phần phụ khác. Đây là chút ý kiến cá nhân thui nếu có mạo phạm thì cho mình xin lỗi và Mod có thể xóa bài của mình nếu cảm thấy bài này không cần thiết. Mong các bạn xem xét để phát triển phần Data tỉnh thành hoàn thiện hơn. Có như vậy cái tiêu đề vnPhoneDirectory - Tra cứu danh bạ điện thoại không bị loãng sang các phần khác.
    nguyen bao and GSM.CDMA like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.