Thảo luận về vnPhoneDirectory - Tra cứu danh bạ điện thoại - phiên bản free

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi hieuvpn, 14 Tháng một 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Hieuvpn đã giải thích ở trên, khi cài thêm 1 data mới vào bạn phải remove bản cũ và cài lại sau đó chép dữ liệu vào.
    namtuyen thích bài này.
  2. namtuyen

namtuyen Thành viên

Được Like:
    442
    cũng không được bạn ơi
  3. daylight

daylight Thành viên

Được Like:
    84
    mấy anh ơi cho em hỏi em cài xong rồi có mấy số tỉnh gọi hay tra thì nó chỉ báo tên của tỉnh không có hiện địa chỉ như vậy là sao vậy?Mong được chỉ giáo e down hết data về quăng vô E:/DBDT rồi
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Hình như dữ liệu tra được thì Tên trước Họ sau phải không? Hay là do data của mình có vấn đề! Thế thì dễ nhầm lắm. Ví dụ như Lê Trương thì chả biết tên họ là gì!
  5. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    Cái này mình chạy trên N80 hiển thị tốt, không ngược họ tên gì đâu, khi tra cứu số DT không có trong DATA thì chỉ hiện lên tên Tỉnh, Thành (chương trình đọc mấy số mã Tỉnh Thành để hiển thị dó mà. Chỉ là chưa đủ Tỉnh Thành và có mấy Tỉnh đã có mà down không được (54, 61, 72...). Bạn nào có post lên chỗ khác giúp với. Thanks
  6. chauhungvnpt

Được Like:
    3,267
    Bạn thử lại bản version mới xem sao? Mấy hôm nay chưa có máy nên mình cũng chưa test như hieuvpn hướng dẫn. Theo như mình hiểu hieuvpn nói mỗi lần thêm 1 data tỉnh mới cập nhật thì phải sửa đổi lại soft chính vì thế khi muốn sử dụng data đó bạn nên down và cài lại bản soft sau cùng mà pro ấy up lên trên 4share chứ kg phải cài lại bản mà bạn đã down về trước đây.
  7. daylight

daylight Thành viên

Được Like:
    84
  8. chauhungvnpt

Được Like:
    3,267
    Nhưng bạn có bị lỗi như namtuyen, mình và 1 số member khác bị kg chứ? Lỗi đó là khi bạn đang sử dụng 1 data đưa thêm 1 data mới làm vào sẽ có tình trạng soft kg hiểu data mới, vì thế bạn phải cài lại soft mới đã đc sửa đổi để hiểu data mới làm. Nếu có yêu cầu signed soft bạn sang đúng topic gửi số IMEI lên mình sẽ signed giúp bạn.
    (Bạn qua đây down nhé! mình đã signed cho bạn.
    http://www.gsm.com.vn/forum/main/showpost.php?p=784637&postcount=242 )
    daylight thích bài này.
  9. anhhuymobile

anhhuymobile Thành viên

Được Like:
    182
    Cho em hỏi làm sao để tạo ra file Certificate vậy ... khi open cai Binpda signsis em chọn BiN.key và vnphonedir_unsigned-1.12(1).SIS vào ô 1 và 3 còn file Certificate làm sao để có vậy Thanks help
  10. anhducvn2002

anhducvn2002 Thành viên

Được Like:
    13
    Lúc kiếm được, lúc ko!! (Mặc dù số DT có trong file nén, mà vẫn hok thấy, chỉ báo chữ Dong Nai)
    Nói chung là chập chờn! pro test dùm cho 3250 nhé!!!
    Thanks
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.