The most wanted MAN in GSMVN (MANLY, SWEETLY, AND WILDLY)

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi astorrella, 15 Tháng một 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. astorrella

astorrella Guest

Wilson lên sàn =D>

Sao trông hơi giông giống Fantasylove nhờ :eek:

Các file đính kèm:

2. wilson

wilson Ex-Mod

Được Like:
    301
    Cuộc thi "bé ngoan của mẹ " GSM tổ chức lần này phải khác với các cuộc thi khác...(chỉ có 3 vòng)...
    "bé ngoan của mẹ" đòi hỏi các thí sinh phải cập nhật thông số 4 vòng cơ....
    Đặc biệt vòng 4 được đo ở thời điểm bình thường
    (không phải lúc đang giận dử)
    To ast : chời sao đưa hình đó lên dzạ....tấm đó nhìn wilson như 1 thằng dở hơi ấy..hic..hic..tự biết mình xấu sí không dám tham gia...tự nhiên bi giờ cóa rồi.
  3. danngoaidao

danngoaidao Thành viên

Được Like:
    3
    thất lễ thất lễ... dnd thấp bé nhẹ cân tong teo tèo tọp... so với mấy anh đây thì thua từ cửa gửi xe
  4. fantasylove

fantasylove Thành viên

Được Like:
    77
    Chời ơi, tui mà cũng được đưa lên đây hả?Các bác dzui tính wa', không khéo em phải khoe khắp làng nước mất thui.hahaha.(đang tự ngồi cười 1 mình đấy nhé)Em hổng dám tranh chức bé khỏe bé đẹp gì đó với mấy huynh Zago, hay bác cụt tay ... đâu, tự ý thức được mình mà.Nhưng thui, anh em đã có lòng thì tui cũng có dạ nghen.Nhưng mấy cái vòng 1,2,3 gì đó lâu lắm rùi em không đo, nghỉ tập được gần 2 tháng nay rùi( từ hồi đầu đông đó, lạnh sun cả d... vào thì tập tành gì không bít!) Em cao 1.72m, chỉ nhớ mỗi vòng 1 được khoảng 87,88 gì đó
    Còn vòng 4 thì có lẽ em nhớ, tối wa vừa đi đo về, thấy người ta khen vừa khít.Nhưng em không nói cho mọi người được, bí mật riêng tư nha.Bác nào muốn bít thì pm nha ^_^
  5. astorrella

astorrella Guest

@wilson: heya :D tự tin là 1 điểm mạnh để đoạt giải trong cuộc thi này đấy :D, kô sao sất :D :p
  6. danngoaidao

danngoaidao Thành viên

Được Like:
    3
    típ theo là đến bác nào ra tình diễn nhỉ :-?
  7. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    cha nội này nói không à.Sao không up hình ông lên coi sao.
  8. danngoaidao

danngoaidao Thành viên

Được Like:
    3
    hình iem ah... chí fèo thế nào iem kém thế 1 bậc ,khỏi up, mọi người ném đá gãy cổ...
  9. dragon41176

dragon41176 Thành viên

Được Like:
    8
    Sao con giá Lào cao thế nhỉ? Mấy thằng Lào trường mình lùn 1 mẩu. Mà sao các vòng bác biết chính xác thế. Em ý "nuôi" bác thật à? Mà nuôi bằng gì thế :D? Lớn rồi chắc ko thích Vinamilk nữa đâu nhỉ =)) ? Đọc từ trên xuống dưới chưa thấy điểm nào mơ mộng được cả thật. Toàn góc cạnh, xương xẩu khó nhằn. Mà có chấp nhận thương đau :hit: , hi sinh tất cả để đến với em thì cũng ko giao lưu được :((. Em ý nói toàn tiếng mình ko biết.Thôi đành chịu vậy.
  10. Immb

Immb Ex-Mod

Được Like:
    314
    tổng quát lại: GSM có rất nhiều người rất dễ thương và đẹp trai. Trong đó dễ thương và mũm mĩm nhất chắc ko ai qua IMMB
    cao 1.68
    nặng:??
    số đo 3 vòng: 90_90_90
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.