The Sims - Completed ! Giải đáp mọi thắc mắc về The Sims

Thảo luận trong 'NGAGE: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi hd123, 28 Tháng ba 2005.

1. thangmobile

thangmobile Thành viên

Được Like:
    4
    Sao em tìm mãi chỉ thấy 7 con gà mà ko thấy con thứ 8 đâu cả. Có con nào ở vị trí đặc biệt nào ko các bro?
  2. trantom

trantom Thành viên

Được Like:
    3
    cho e hỏi bac oi,em tới nhiệm vụ Pick the rusty lock mà ko biếtlamf như nào nữa .........ai qua rùi giúp e với !
  3. romeo18wsr

romeo18wsr Thành viên

Được Like:
    0
    Nhiem vu cuoi bo` o quan cafe lam sao vay may pac.tui cuoi hoai nhung co thay xong nhiem vu gi` dau,ma luc cuoi cung chang thay cai ong xanh nua~ cac pac chi dum cam on nhieu.cac ban huong dan qua nick yahoo romeo18wsr.hoac tai day cung dc.
  4. pro dragon

pro dragon Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi cái nhiệm vụ cuối repair the rocket làm thế nào vậy mình làm mãi ko đc
  5. pro dragon

pro dragon Thành viên

Được Like:
    0
    Sao không ai chỉ mình hết vậy
  6. duc2012

duc2012 Thành viên

Được Like:
    127
    cái này thì hình như là bác vào vườn sau của cái nhà bạn đang thuê có cái roket đó.ko nhớ lắm.bạn sửa nó đi là xong.nhưng mà sửa xong là cũng kết thúc trò chơi đó.bạn suy nghĩ kĩ nha.lại phải chơi lại từ đầu đó
  7. pro dragon

pro dragon Thành viên

Được Like:
    0
    nhưng mà lúc vào kho mình không thấy chữ sửa mà chỉ có chữ put in pocket thôi bạn ơi với lại mình cũng mang đặt nó vào cái chỗ mà nó bảo đặt vào rồi nhưng ấn vào thì chỉ thấy chữ ainima j` j` đó thôi.
  8. pro dragon

pro dragon Thành viên

Được Like:
    0
    nó chỉ có cái chữ admire thôi chả hiểu sao sửa được nó ai bik thì chỉ giùm nha.Thanks
  9. duc2012

duc2012 Thành viên

Được Like:
    127
    bạn đã thực hiện nhiệm vụ cuối chưa.còn 1nhiệm vụ nữa là "bên bờ vực thẳm" phải ko.bạn phải hoàn thành nhiệm vụ đó thì mới sửa đc.mình ko nhớ lắm hình như là nó ở gần cái quán mà có mấy con bò thú nhún đó.
  10. nh0k_kut3

nh0k_kut3 Thành viên

Được Like:
    4
    một mẹo nhỏ để gặp thằng ninja nèk anh em. bảo đảm đúng giờ đúng địa điểm là gặp được 10 lần như chục:D bạn vào rừng cây mà ko thấy nó bạn chạy ra chui xún cái cống gần đó rồi lên lại liền vào lại là gặp ngay ..hỳ.nhiệm vụ Make a Significant làm gì vậy các bác.hỳ