Theme iBOX BlueGlow + iBOX RedGlow

Thảo luận trong 'Multimedia - Themes' bắt đầu bởi minhque, 16 Tháng mười một 2009.

1. minhque

minhque Ultra Member Staff Member

Được Like:
    21,179

/var/mobile/Library/SBSettings/Themes....
    mainguyendl thích bài này.
  2. minhque

Được Like:
    21,179

iBOX BlueGlow
    Icon 3 - Update icon (81 Icon) :

Các file đính kèm:

3. ha-huong

ha-huong Thành viên

Được Like:
    60
    Chào bác minhque, anh em xin chân thành cám ơn sự chia sẻ hữu ích của bác. Chúc cho bác có nhiều sức khoẻ, và nhiều xiền để có thể mua các chương trình hay cho anh em nhé!
    Mặc dù không hiểu sao, hơn một tuần nay con Iphone của em tự dưng lại dở chứng ko dung WinSCP được với nó. Nhưng em cứ phài down về cái đã, sau này chép vào sau.
    Cám ơn bác nhiều.
  4. minhque

Được Like:
    21,179
    :">, ngại quá, chia sẻ với anh em trên GSM là niềm vui của mình thôi. Hỏng WinSCP thì dùng tạm các chương trình kết nói khác có sao đâu.
  5. ha-huong

ha-huong Thành viên

Được Like:
    60
    @minhque: :">không thể trì hoãn được cái vụ sung sướng này, nên hôm qua em đã cài con Ifun để dùng thay con WinSCP rồi bác ah.
    Rất đẹp, giản dị mà em lắm, mỗi tội vẫn còn ít Icon bác ạ. Bác chịu khó sưu tầm thêm logo cho anh em với nhé.
    Cám ơn bác nhiều.=D>
  6. xenolala

xenolala Thành viên

Được Like:
    1,369
    cho em hỏi chút... nếu cài thémes trên cydia luôn thì có được ko vậy... trước giờ em chỉ biết cài ứng dụng với game trên này thôi... bữa cũng có install thử 1 cái themes nhưng ko thấy có gì xảy ra hết.. hay em install rồi mà ko biết chỉnh.. anh nào biết chỉ em với. máy em có cài winterboard