Themes theo yêu cầu của các chuyên gia GSMVN

Thảo luận trong 'THEMES - HÌNH NỀN' bắt đầu bởi nho yen, 3 Tháng chín 2006.

1. manhthang1

manhthang1 Thành viên

Được Like:
    73
    của bạn đây theme N70 music.Cái theme màu xanh nước biển

Các file đính kèm:

• Nokia.rar
      Kích thước:
      392.7 KB
      Đọc:
      62
  2. manhthang1

manhthang1 Thành viên

Được Like:
    73
    Có pro nào làm cho mình cái theme nhé 4Hot.jpg
    Nhưng mà các bác nhớ cài cho em các icon nhu la mặc định của Nokia nhé(giống như của N70,N73,....)
    Thank
  3. uctrailaonhan

uctrailaonhan Thành viên

Được Like:
    0
    chào các bạn. mình đang rất cần 1 themes cho điện thoại e71 hàng tàu của mình
    trong máy chỉ có 1 theme duôi nth ( theme này mặc định trong máy)
    mình thử tải các theme .sis về nhưng ko biết cài đặt rấo. Vì tới chỗ lưu theme chọn option nhưng ko có cái tab nào là setup hết -=> vậy chắc là cài ko được rồi
    mình mong các bác pro làm giúp mình theme cho em nó. hình nền thì hình phong cảnh hay girl đẹp là được rồi ( đừng sexy quá) trên hình nền có chữ : " Ức Trai Lão Nhân " càng tốt
    chân thành cảm ơn
    nếu ai làm giúp thì reply trên topic hoặ gửi mail về uctrailaonhan@yahoo.com.vn đều được
  4. huuloc9x

huuloc9x Thành viên

Được Like:
    0
    gfdfgsdfgfdgffdsfdsfdsfdsfdsfds
  5. manhthang1

manhthang1 Thành viên

Được Like:
    73
    chào các bạn. mình đang rất cần 1 themes cho điện thoại e71 hàng tàu của mình
    trong máy chỉ có 1 theme duôi nth ( theme này mặc định trong máy)
    mình thử tải các theme .sis về nhưng ko biết cài đặt rấo. Vì tới chỗ lưu theme chọn option nhưng ko có cái tab nào là setup hết -=> vậy chắc là cài ko được rồi
    mình mong các bác pro làm giúp mình theme cho em nó. hình nền thì hình phong cảnh hay girl đẹp là được rồi ( đừng sexy quá) trên hình nền có chữ : " Ức Trai Lão Nhân " càng tốt
    chân thành cảm ơn
    nếu ai làm giúp thì reply trên topic hoặ gửi mail về uctrailaonhan@yahoo.com.vn đều được

Ông ơi,E71 Mao Trạch Đông thì làm sao mà cài theme đc,chỉ có Wallaper thôi.Chịu khó mua con E71 hàng Nokia đi nhé!
  6. Mr.hung

Mr.hung Thành viên

Được Like:
    3
    anh nào giúp làm dùm em cái theme cho n70 !!!!!! viet hai câu trên màn hình vậy thôi nè : lúc trước đẹp trai lắm bây giờ đỡ hơn rồi !!!