Thảo luận Thông báo chính thức về CSKH Beeline trên diễn đàn GSM

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Beeline VN, 26 Tháng bảy 2012.

1. Songphaichiendau

Songphaichiendau Thành viên

Được Like:
    11
    sáng suốt đấy. Phải dùng tk gốc, sóng kém 675đ/phút nhưng mobizone 650đ/phút sóng khoẻ.
  2. tuankhe

tuankhe Thành viên

Được Like:
    3
    Mạng mobi có gọi nội mạng được miễn phí, nạp tiền được km 100% và ko thời hạn sử dụng như beeline ko, tâm sự bạn nghe nè lúc trước tk từng xài mobi rồi, nhưng do ít nạp tiền nên thời hạn hết rất nhanh và phải mua hạn sử dụng 500đ được 1 ngày. Thấy chán mobi wá tk liền đổi wa bl xài thử thấy hay hay và lại rẻ nhất và tiết kiệm nhất trong tất cả các mạng nên tk giờ lấy bl làm sim chính luôn. Nên đây góp ý để cho mọi người xem sao?
  3. loveyou111

loveyou111 Thành viên

Được Like:
    9
    góp ý đâu ko thấy, chỉ dc cái PR là giỏi, ƯU: giới thiệu dài dòng, khó hiểu, NHƯỢC: wa' ngắn gọn! hài
  4. loveyou111

loveyou111 Thành viên

Được Like:
    9
    còn MF, sao ko dùng MobiQ đi, chỉ cần sử dụng 1d thì thời hạn là 60day, còn km100, 3 mạng lớn có còn ko ?
  5. loveyou111

loveyou111 Thành viên

Được Like:
    9
    thấy bác nói vô lí wa' nên mình mới nói vậy, đừng có hiểu mình là nhân vjên mạng nào đó hoặc ghét BEE
  6. luckyboy9xnb

luckyboy9xnb Thành viên

Được Like:
    6
    noj saj roj toj o tjnh le sao song van full, chj dc caj noj bua
  7. KhoiViet

KhoiViet Thành viên

Được Like:
    38
    Cho em hỏi thật lòng phát nhé, bây giờ muốn được khai báo lại thông tin cá nhân hoặc mua sim khai báo chính chủ thì ra đâu để làm. Gtel có nghèo tới mức không đầu tư nổi một cửa hàng CSKH chuyên nghiệp trực tiếp như Viettel khong?

Một mạng di động muốn vươn lên mà cứ như vậy thì chán quá đi mất.