Thông tin về Nữ Member GSM VN

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi SX1, 22 Tháng mười hai 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    VOL theo dõi nick này: AStorrella
    Hồi trước cải nhau té khói bên Mobifun với VOL.Nhưng giờ thấy con gái nên thôi,nhường bạn thắng luôn.Bên đó còn 1 tấm hình xinh không thể tả up cho anh em coi nhe.Không rõ thông tin nhưng người này cũng khá nổi tiếng.DC bên đó gõi là tinh hoa thứ 17 của forum.NGƯỜI thế này mà là tinh hoa thứ 17 thì không biết thứ 1 thứ 2 nhìn thế nào nhỉ !
    Chết anh người ơi !!!!!!!!!!

Các file đính kèm:

2. vuanh_nd

vuanh_nd Ex-Admin

Được Like:
    237
    hehehe hình như ảnh này không phải của astorrella ??
    chú Vũ nè bé Quyên ơi ! gọi chú bằng ANH đi nhé !
    Có gì khó đâu, VOL bảo "Acetol" mở webcam lên cho xem, vuanh_nd được xem hoài à ( nói nhò cho mà nghe ne`: XINH da~ man ! ) :D
  3. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    Em đâu có nói đó là astorrella đâu anh.Em chỉ hỏi người này thôi.Em nghe nói là tinh hoa thứ 17 của Nf hồi trước.17 mà thế này thì 1-2-3 chắc....
    Anh Vu_anh bi nhiêu mà bé Quyên kêu bằng chú vậy?Có bà con ruột rà thật không,cho em kêu "chú" với. Anh cho em nick thì em nới chát dc chứ anh,em cũng muốm xem lắm nhưng làm sao connect đây.......????? (PM cho em thôi nha !)
  4. astorrella

astorrella Guest

he he, anh Vol nhầm thế nào ý chứ, bên MF anh cãi nhau với ai chứ kô liên quan astorrella :D. Với cả chắc chắn cái ảnh kia kô ở trên MF =)) Nếu có tinh hoa hay là gì gì đó thì bên NFN , mà bên đó cũng kô có ảnh này luôn =))

Cháu vẫn gọi CHÚ Vũ Anh = CHÚ :D mà ai bảo là chú xem webcam của cháu hoài thía :D
  5. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    sang đó xem lại nhé Vol vừa copy bên đó về mà.Astorrella sinh năm bao nhiêu vậy?Nói cho dễ xưng hô coi.Chú Vũ Anh thì quá gìa rồi.Gọi bằng Bác cũng dc đấy hihihihi
  6. astorrella

astorrella Guest

hic, vừa xem lại rồi :whew: , cái ảnh đó bị thay mấy lần rồi 8-} , kô phải ảnh của thành viên NFN đâu :( hic hic , lần trc ở đó là ảnh 1 em gái mặc áo dài cơ 8-} , mà thực ra đầu tiên là ảnh 1 thằng con trai :whew:
  7. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    choài !!!!
    Astorrella bằng tuổi BA(Dra) hả? nhỏ hơn VOL 3 tuổi hihihihihi
    Biết thế thôi,chờ anh Vu Anh send cho cái nick YM xem sao.Vol thấy cái hình tóc ngắn xinh hơn hình tóc xoăn đấy.Còn hình nào nữa không em? PM cho anh vài cái đi...
  8. astorrella

astorrella Guest

he he, astorrella học cùng lớp cấp 3 với BA, ảnh toàn phóng đại sự việc nên là kô nên tin :D

Tất nhiên là astorrella có hình nhưng mà bạn trai astorrella giữ rùi :D , kô gửi đc đâu :D :p
  9. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    làm khó nha,bó tay !
  10. danngoaidao

danngoaidao Thành viên

Được Like:
    3
    astorrella gửi đi cho anh iem chiêm ngưỡng fát... mấy khi được thấy mĩ nhân... bf chắc ko fản đối đâu... :D...
    lúc nãy nhìn cam của pac xong iem sa xẩm mặt mày... tay cầm lá chân đá ống bơ luôn... xinh vật
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.