Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Tui chíkhoai kung fu Lý tiểu Long thôi. Lý tiểu Long đi cứu vợ đâý.
    Trò thứ hai tui khoái là Subasa. nhưng mà chử nhỏ quá không đọc được pass sau mỗi trận đấu nên hơi buồn.Tui dự đinh mua cái kính lúp kèm theo mới được
  2. co1changtraidep

co1changtraidep Thành viên

Được Like:
    85
    đây là game đánh bida mà các bạn cần thì phải!side pocket!

Các file đính kèm:

totienvinh, choaitinhyeu and dangem like this.
  3. JimmyLin

JimmyLin Thành viên

Được Like:
    160
    Thank bác, hình như là nó đó, để em test thử xem :)
  4. vinny_vu

vinny_vu Thành viên

Được Like:
    10
    làm phiền mọi người một lần nữa....tro` super contra(contra 2) chỉnh 30 mạng làm sao mình quên rồi....hihihi!!!
  5. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Hình như là : ấn giữ đồng thời nút phải , xuống và nút a hay b gì đâý. Mình nhớ mang máng hồi còn nhỏ hay chơi đâý. bạn thử xem có đúng không nhé.
  6. fly_us

fly_us Thành viên

Được Like:
    0
    contra 2 hình như là phải trái xuống lên b a (hay a b gì đó, ngược với contra 1)
  7. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Còn một cách nữa là giữ nguyên phím a hay b gì đấy . Giữ cho tới khi nào nhấn start thì thôi.
  8. Tyranides3

Tyranides3 Thành viên

Được Like:
    3
    Cái này chỉ chỉnh được có 10 mạng thôi, anh em nào còn nhớ cách chỉnh 30 mạng cho Contra2 xin giúp đỡ nhé, chơi trên DĐ mà không có 30 mạng thì bó tay
  9. gkl

gkl Thành viên

Được Like:
    2
    Cần gì phải chép pass hả bạn. Bạn chơi đến đâu thì chỉ cần save lại la OK mà, phần mềm giả lập cho save thoải mái bất cứ chỗ nào mà. Mình đang xài bản Vness1.51 full tốt lắm. Chơi 2 người qua Bluetooth rất tốt.
  10. kitara

kitara Thành viên

Được Like:
    0
    Xin lỗi cho mình hỏi hồi bé hay chơi trò gì mà có chia đội cầm bóng ném vào nhau,bên nào hết người thì thắng, Có ai biết là trò gì thì cho mình xin nhé.Thanks rất nhiều !!