Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. co1changtraidep

co1changtraidep Thành viên

Được Like:
    85
    VSUN:có cao thủ nào biết chơi trò Chrono Trigger ko cho mình hỏi :sau khi bắt đuợc con chuột thì hướng dẫn kêu mình nhấn 2 nút TL và TR sau đó nhấn nút A để lấy được mạt mã hay gì đó !nhưng sao mình làm rồi nhưng ko đuợc gì hết !mình chơi trò này trên 6600 đó !hình như 6600 ko nhấn được đồng thời cả 2 nút phải ko ?
  2. vinny_vu

vinny_vu Thành viên

Được Like:
    10
    mình mới về nướ được hết các trò rockman 1,2,4 và megaman3,5,6 vui ơi là vui!!!hehe!!từ hôm co vnes mình đã dược xài lại những kỹ năng hồi xưa....và đã về nước được khá nhiều trỏ....túm lại là thanks "huunhon" và rom vnes nhiều nhiều!!
  3. tkhanh78

tkhanh78 Thành viên

Được Like:
    0
    Chơi trò này làm sao để mình đổi người vậy bạn, tại vì có màn chơi đứa này nhưng có màn phải chơi đưa khác mới qua được. Mình không biết cái nút nào để chuyển đổi, mình xài 7610. Cám ơn

4. vinny_vu

vinny_vu Thành viên

Được Like:
    10
    bạn nhận nút lên và nút nhảy để đổi người đó!chúc bạn mau về nước!
  5. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    cái trò phi long quyền lúc vào đánh với thằng trùm , sau khi biến hình làm sao chưởng được , bấm nút gì , mình bấm AB chỉ thấy nó nhảy lên chơi tuyệt chiêu bay đá ,
  6. vinny_vu

vinny_vu Thành viên

Được Like:
    10
    hahaha!!mới về nước KAGE va` NINJA GAIDEN.....vui quá xá!công nhận có cái game pad mọi thứ trở nên dễ hơn nhiều...mọi người mua về xài đi ở Phong Vũ chỉ có 10đ thôi mà được một cặp lận đó!!!
  7. Tyranides3

Tyranides3 Thành viên

Được Like:
    3
    Ủa, vậy hả? cái game pad bạn nói đó dùng được cho máy điện thoại nào vậy bạn, mình cũng đang muốn tìm cái game pad lâu lắm rồi mà tìm không ra, bạn vui lòng hướng dẫn thêm xem cái game pad hỗ trợ cho dòng điện thoại nào nhé?. Sử dụng như thế nào? Cảm ơn trước nhé vinny_vu
  8. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Cái này có hỗ trợ chơi trên những loại di động nào vậy. Có hỗ trợ cho N3650 ko vậy bác
  9. vinny_vu

vinny_vu Thành viên

Được Like:
    10
    sory mấy bạn....đã làm cho mấy bạn hiểu lầm.....gamepad đó xài trên PC đó....hông có xài trên DD đâu....chơi game này trên PC màng hình lớn sướng hơn chứ...đúng hông nè!
    cute_guy thích bài này.
  10. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Trời .................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! vỡ mộng rùi.=((