Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. bio0284

bio0284 Thành viên

Được Like:
    12
    Em là thành viên bao nhiêu lâu rồi mà giờ này còn hỏi.Contra 2 đã post tùm lum trên room rồi,cả mấy trang để down game cũng có.Chịu khó tìm lại đi.Còn cách chỉnh 30 mạng của em hả....em mà chỉnh xong là ra nhiều mạng lắm đó=>3 mạng.
  2. rose4527

rose4527 Thành viên

Được Like:
    2
    cảm ơn mấy bạn nha mi`nh mới vô chép cũng nhiều,chút về test thử
  3. Hiepmobile

Hiepmobile Thành viên

Được Like:
    0
    nhửng gagem này trơi cho dòng sibiam được ko huunhon ơi
  4. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Được hết đấy bạn. Nhưng trước hết bạn phải cài phần mềm giả lập Vnes trước đã. Bạn vô này để down Phần mềm giả lập Vnes1.3 về nha. Còn ko thì bạn có thể tìm phiên bản Vnes1.5 trên này nhé. Hình như ở đầu trang thì phải.Thân
  5. anhngheo

anhngheo Thành viên

Được Like:
    59
    híc lâu quá mới vào đọc gần 13 trang mỏi mắt luôn . Thôi để nghèo tổng kết nha :
    Ở đây là nơi post rom của Game .nes dùng cho điện thoại S60 symbian : 6600 , Ngage , Ngage QD , 7610 and more .
    Muốn chơi được Game Net bạn phải cài 1 chương trình để chạy nó : good nhứt là bản Vnes 1.6 . Sau đó bạn bỏ các file game vào Vampent/Rom trên thẻ nhớ ĐT . Và việc cuối cùng là load chơi thui . Đặc điểm Game .nes file thường khoảng 150kb trở xuống .
    - Còn lại các Game khác thuộc về .snet ( dùng Vsun 1.1 ) và .gbc ( dùng Vboy 1.21 )
    các bạn có thể load game ở trang này ! nhớ đọc từ đầu trang nha !
    Chúc vui với Vnes 1.6 .
    - Còn nếu ai muốn chơi Snes ráng đợi nữa đi , sắp có giả lập Vsun 1.2 rùi , lúc đó chắc anh em bỏ Game .nes luôn quá . Nghèo chờ đợi gần 1 tháng gùi mà chưa có . Vẫn đang đợi . Lúc đó các bạn sẽ chơi được gôd các trò : Super Star Soccer 1 , 2 , 3 , 4 . Harley , Top Gear 2 và còn nhìu nhìu Game hay nữa .
    Chúc anh em chơi Game vui vẻ , cùng nhớ lại thời ngày xưa nhỏ xíu còn ăn trộm tiền bà già đi chơi Game he he he !
  6. boycodon85

boycodon85 Thành viên

Được Like:
    0
    ai biết tên trò chơi đá bóng chưởng mà khá giống subasa không nhỉ tên thằng đấy là robin cũng đá khá giống subasa em cũng kết trò này nổ đĩa mà ko thấy hic hic cả 1 trò nữa là đua cano chỉ có mình với máy đua mà thôi em thấy cũng rất hay hehe ai tìm giúp cho em cái
  7. matkieng

matkieng Thành viên

Được Like:
    10
    game tuyet hay ne

Game nay cua Camcom,hay tuyet voi.Hoi nho tui rat me.Anh em cho y kien nhe.

Các file đính kèm:

hau_camau and totienvinh like this.
  8. matkieng

matkieng Thành viên

Được Like:
    10
    cái này phải hông bạn!

bắn phi thuyền này cũng hay lắm à nha.Tuyệt luôn đó.

Các file đính kèm:

hau_camau and mymy241 like this.
  9. toantoet

toantoet Thành viên

Được Like:
    8
    Mình muốn nhờ mọi người tìm hộ 1 trò mà ngày xưa mình rất hay chơi trên điện tử 4 nút. Vì mình không nhớ tên nên mình sẽ tả lại 1 số điểm, hi vọng các bạn sẽ nhận ra trò đó
    Trò này được chọn 4 nhân vật, có thể chơi 2 người. Trong 4 nhân vật thì có 2 nhân vật là người và 2 nhân vật là ếch.
    Bài đầu tiên là đánh nhau với quái vật trên tàu vũ trụ. Khi đánh nhau, nếu là cú đánh quyết định thì nhân vật ếch sẽ tung ra 1 quả đấm rất to, hoặc 1 cú đá (bàn chân cũng to đùng luôn).
    CÒn 1 bài đu dây xuống vực, thì nhân vật ếch có thể đập liên tục vào 2 bên thành vực, cũng có lúc biến thành quả cân đập vào 2 bên....
    Mình tả như vậy, ko biết đã bạn nào nhận ra trò chơi đó chưa? Nếu có thể thì tìm giúp mình với
  10. ongbau

ongbau Thành viên

Được Like:
    19
    trò nầy là song long ếch.chơi trên vsun nhé

Các file đính kèm:

• SF111.zip
      Kích thước:
      512.5 KB
      Đọc:
      840
    hau_camau and totienvinh like this.