Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. nik3c

nik3c Thành viên

Được Like:
    123
    Vậy cho mình cái 1.2 đi cám ơn trước nha
  2. anhnguyen

anhnguyen Thành viên

Được Like:
    4
    Search với từ khóa Vnes có nhiều lắm
  3. nik3c

nik3c Thành viên

Được Like:
    123
    Các bác cho em hỏi cái này nữa nha,sau khi cài vnes vào chơi rồi thì tôi thấy trong thẻ nhớ tự nhiên nó sinh ra những cái floder tàn là chữ gì đâu kô à!Mà xóa cũng được nữa,vào nó cũng kô được nữa!Các bác có ai biết chỉ dùm tôi với!Hay là do thẻ của tôi bị nhiễm virus,thẻ tôi mới mua đó
  4. chào các bạn mình là một người đam mê các game và chương trình của máy đt dòng SYMBIAN S60 và mình rất mong các bạn có thể giúp mình tìm kiếm games 3D.MÌNH RẤT CÁM ƠN
  5. tacaza

tacaza Thành viên

Được Like:
    35
    Thử remove rùi cài lại bản vnes khác. Trong 4rum vnes chạy ổn định lắm, ko bị gì đâu. Nếu vẫn còn bị lỗi thì có lẽ bị dính virus rùi. Nếu vậy thì trước tiên chạy soft diệt virus vào mobile. Dùng card reader diệt lun virus trên card. Nếu mà ko hết nữa thì chỉ có cách format lại card, dù sao card cũng mới mua nên đâu có sao :)) . Muốn tận gốc thì format lun mobile.
  6. nik3c

nik3c Thành viên

Được Like:
    123
    Mình cũng đã làm như vậy rồi nhưng mà vẫn kô được,nhưng khi mình cài bản 1.5 vào thì OK,vậy chắc là bản 1.6 lỗ rồi phải kô?
  7. tacaza

tacaza Thành viên

Được Like:
    35
    Uh, vậy là do bản Vnes bác cài vào có vấn đề. Em vẫn xài Vnes 1.6, ko có bị lỗi như bác. 1.5 hay 1.6 cũng vậy ah, ko khác nhau nhiều đâu, bác cứ dùng 1.5 đi.
  8. marx

marx Thành viên

Được Like:
    7
    Không phải lỗi phần mềm đâu, đây là do memcard bị lỗi đó, nếu thử format lại được thì dùng tiếp nếu không thì >.< mua mem mới thui, Do hiện nay có 1 số đầu đọc giá rẻ khi đọc thẻ ta gắn không chính xác thẻ vẫn đọc nhưng mau có thẻ mới luôn, tui vừa bị mấy cái nè, đọc được mấy ngày tự nhiên thẻ mới mua cũng bị lỗi như bạn vậy
  9. nik3c

nik3c Thành viên

Được Like:
    123
    Tôi mới vừa mới đổi cái trancend 256 khác mà nó cũng vậy à!Chắc đành phải xài bản 1.5 quá mỗi lần format lại máy hay thẻ thì cài lại mệt quá!
  10. anhnguyen

anhnguyen Thành viên

Được Like:
    4
    Cái bản 1.6 tui cài vô bị màu thấy ghê quá không thấy đường chơi. bản 1.4 sao chơi qua bluetooth không được vậy các bác (sau khi kết nối máy làm host ấn start thì cả 2 máy màn hình đều đen thui đợi hoài không thấy gì cả), bác nào có bản 1.5 up cho tui xin với. cám ơn các bác nhiều lắm.